ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2 ตอนที่ 12 ความลับของผัวเมีย

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 25, 2019, 05:00:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yes_coke

jeerasak suksamran

Phoowadol

จากคำพูดของนา ที่ว่า สองสามีภรรยา คู่นี้ไม่ธรรมดา. ผมคิดว่า นาน่าจะรู้อะไรบางอย่าง มาแน่ๆ เผลอๆ รสนิยมไม่ต่างจากคู่นากับสามีด้วย. อิอิ
   นาโพสื่อยั่วขนาดนี้ พี่โตยังวางฟอร์ม. แต่ผมว่าใจนี่คงอยากจะจับน้องนา มาขย้ำ ขยี้ ปรี้ให้แตก. ไปแล้วก็ได้เพียงแต่เกรงใจ สามีนา แค่นั้นแหละ. แล้วนี่มีแอบนัดถ่ายนู้ดที่คอนโดด้วย ผมนี่อยากให้ถึงวันนั้นไวๆจริงๆ แหม่ จะขอแอบดูด้วยคน ผมว่า หนนี้ มวยถูกคู่แน่ๆ แล้วเผลอๆ สามียังอาจได้เสียวกับน้องแน่น คืนในภายหลังด้วย. อิอิ ::Confident::

swiftxx

Sky Hill

ช่วงออกไปรอนี่แหละ น่าจะมีอะไร​เกิดขึ้นทั้ง2คู่ ทั้งข้างนอก ข้างใน​อิอิ

test1234

schareon

พี่โตกับน้องแนนรับลูกกันดี แบบนี้น่าจะมีสลับคู่แน่นอน

เดช12341

tee_za_za

maxcarrick

คนดูก็พอคนดู คนถ่ายจะเปลี่ยนท่าใกล้กว่าเดิมไหมเนี่ย

aaoorr102

2 คนลงไปข้างล่าง ปล่อย 2 คนไว้ข้างบน ก็เข้าทางสิ ว่าแต่คู่ไหนจะเริ่มก่อนกัน

ALUTB01 .