ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 12 : เปิดหวอรอรัก Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 18, 2020, 11:02:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เปิดตัวมาได้ครึ่งทางแล้ว สามสาวหน้าใหม่ภาคสองของลุงพล คุณชอบใครครับ?

น้องอีฟ อรัญญา - สาวหวาน เรียบร้อย ขี้อายและอ่อนไหวง่าย
78 (42.2%)
น้องหมวย เดือนดารา - หมวยสาว ติ่งโอปป้า ลูกคุณหนูเอาแต่ใจ
51 (27.6%)
ทราย ฉัตรพร - สก๊อยสาวสุดแซ่บ แรง มั่นหน้า ชอบก็ให้บอกว่าชอบ 5555+
56 (30.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 185

Thanatouch MAN

ช่วงนี้ฉากเลิฟซีนน้อยนะครับ ความเล้าใจลดลงไปบ้างนะครับ แต่ก็ยังน่าติดตามอยู่ครับ

kew2826454

poker46

เจอกับนักศึกษามาเยอะรอบนี้จัดสก๊อยแล้วลุงพล

vertjaune

น้องทรายทำเป็นแน่ ต่อหน้ามนุษย์ลุงที่แท้ก็ละอ่อน

nkikuji

pooloop

จัดน้องทรายเสร็จอย่าลืมไปหาพิมมี่ให้น้องเค้าหายคิดถึงหน่อยนะลุงพล

Kritsada Panlamyai

เท่าที่ติดตามมา สาวๆทั้งหลายของลุงพลดูใสซื่อบริสุทธิ์ มีแต่น้องทรายที่จะมีบุคลิกลักษณะช่ำชองเกมส์กาม ซึ่งก็ดีนะ ทำให้บรรดาเมียๆของลุง มีหลากหลายรูปแบบ

ศุภกิจ แสนสุขใจ

ลุงได้เมียใหม่เพิ่มอีกแล้ว ได้แบบง่ายเลย อยากมีวาสนาแบบนี้บ้างจัง

Taepanu26

Debaker Singlek

optiplex

สุดท้ายน้องทรายก็ได้เมียเด็กคนล่าสุดของลุงพลแล้ว

ppth

สงสัยนะครับ ปกติบรรดาเมีย ๆ ของลุง ลุงจะเป็นคนแรกเสมอไม่ว่าจะเป็นใบเฟิรน์ จนมาล่าสุดน้องหมวย ก่อนที่เฟิรน์จะมีนอกลู่นอกทางไปบ้าง แต่คนอื่น ๆ ก็เป็นของแกคนเดียว พอมาน้องทราย ล่าสุดทำไมผิดคอนเซปป์หรือว่ายังไม่เลยเถิดเพราะตอนนั้นยังเด็ก แต่ดูจากท่าทางทรายนี่น่าจะเป็นนักเลงพอตัว คงสูสีกับน้องนาถน่าดู แสดงว่าต่อไปลุงคงต้องระวังตัวให้มากขึ้น ถ้าจัดสรรไม่ดีรู้สึกว่าน้องนาถกะน้องทรายน่าจะเขม่นกัน 555 ยังไงก็ยังคงรอส่วนเสริมระหว่างทอมสาวกับเจ้าลอยอยู่นะ เพราะดูเหมือนว่าเจ้าลอยนี่ล่ะที่ทำให้จ็อบของหมอพลอย สำเร็จรายรื่น โดยที่ลุงไม่ต้องทำอะไรมาก (ตามประสาพระเอก)สุดท้ายผลของการกระทำต่าง ๆ มันส่งผลกระทบต่อคนรอบข้างจริง ๆ แม้แต่ครูเบสท์ในอนาคต ...

Nato87 : ไม่ใช่แค่ทราย ยังมีพิมมี่ด้วยครับ ที่ลุงพลไม่ใช่คนแรกของเธอ และยังมีอีกคนที่ลุงพลไม่ใช่คนแรกของเธอด้วย ใจคอจะให้ลุงเปิดซิงทุกคนมันเกินไปมั้งครับผม 5555+