ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsubaki Jushirou] Pool ni Ikenai jan น้องสาวนมโต [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 17, 2019, 07:58:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomb1021

เปิดซิงโดนสองรูเลยยยยย

ละชุดว่ายน้ำแบบยั้น เอาไว้ว่ายน้ำหรือล่อตะเข้ 5555

anontatum

ตอนแรกประเด็นเรื่องนมใหญ่ขึ้นก็สงสัยเพราะอะไรอ่านไปอ่านมา อ่อพวกพี่ชายปั้นมาดี สุดท้ายจะซื้อชุดว่ายน้ำให้ มาเป็นแบบโชว์อีก 555

numkrieng

::HoHo:: ซื้อชุดแบบนี้ให้ก็เหมาะกับการโดนเอาอย่างเดียวนะซิ

Deep Sea

Nondon

มีน้องแบบนี้มีล้านหมดล้าน

สงสัยน้องนมใหญ่เพราะกินน้ำของพี่บ่อย

Gunitle

น้องสาวงอแงเก่งงงง 5555 แต่ถ้ามีน้องแบบนี้ผมก็ยอมครับ 30000 เยนจิ้บๆ55  ชุดว่ายน้ำก็...นะ ไม่ต้องใส่ไปเล่นกับเพื่อนพอดี 
ขอบคุณฒากครับผมมมท่านฮิป เตรียมรอเซอร์ไพรส์ให้สำหรับคนที่ไม่เม้นท์เลยครับ5555 

infinityex

มาขอให้ซื้อกันแบบนี้เลย ไม่เลือกงานไม่อยากจนๆจริงๆน้องหนู

pfrankz

น้องนี่ดีจังยอมทุกอย่างเลยที่นมใหญ่เพราะพี่ชายสิเนี่ย

ชุดว่ายน้ำนี่มันเรียกชุดได้มั้ยนะหือเรียกเชือกดี55

HK

น้องสาวแบบนี้แจ่มจริงๆ ว่านอนสอนง่าย อ้อนดีสุดๆ แถมจัด 2-1 ได้ด้วย ::DookDig::

KPS176

จากการสนทนานี้เคยเล่น(?) กันมากี่รอบแล้วเนี่ย เหมือนน้องสาวเอาร่างกายแลกค่าขนมเลยอ่ะ แต่รู้สึกว่าครั้งจะได้ของไม่คุ้มค่าเหนื่อยนะครับ น่าสงสาร  ::Sweat::

Nabisca Sathu

555 สุดท้ายก็ไม่ได้ไปว่ายน้ำกับเพื่อนซะงั้น ว่าแต่ครั้งแรกของน้อง พวกพี่เล่นตูดเลยนะนั่น -.-

xvenomz

นี่มัน พี่น้องท้องชนกัน ในตำนานนี่นา แต่มาปรึกษาพี่ชายแบบนี้ ไม่น่าได้ไปว่ายน้ำละ 555

siwapol55

พี่น้อง ครอบครัวนี้ มีสัมพันธ์ที่ดีกันเหลือเกิน
ขอบคุณมากครับ

l3ellydesu

แซนวิชไส้นมสด  ครอบครัวนี้ดีจริงๆอยากมีน้องสาวแบบนี้สักคน

Hawaalaew

ที่ใหญ่ได้ขนาดนั้นเพราะพวกเอ็งสองตัวนั่นแหละ คราวคุณนัองก็มีวิธีไถเงินแบบใหม่พ่วงความเสียวด้วยแล้วล่ะ