ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taefuck

สุดยอดครับ เรื่องนี้สนุกมากๆ ถึงจะตัดจบไวไปหน่อย แต่ก็เหมาะสมแล้วครับ ติดตามผลงานดีๆของผู้แต่งต่อไปครับ

potenza

timeai

จุดจบของน้องแป้งคนสวยดีงามมากครับ ชีวิตคนเราต้องมีโอกาสเสมอ

asdf4321

นีกๆอยู่ว่าจะโดนนายดำเอาจนบานซะแล้ว หักมุมมาแต่งงานซะงั้น
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

tjnet

sing0101

จบแล้วครับ เป็นอีกเรื่องที่ตามจนจบ ขอบคุณครับ

akumesu

ขอบคุณครับ จะจบแบบใหนเนี้ย แต่ก่อนจบยังมีความโหดให้กับน้องแป้งอีกถึงกับโดนของเขมร 555+

pekunws

จบแล้วขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ  เป็นกำลังใจต่อไปนะครับ

ส้มคนสวย

จะจบซะแล้ว ขอบคุณกับทุกตอนที่ผ่านมานะคะ เสียดายยังสอยเขมรไม่ครบ

theshake

ในที่สุดก็หลุดพ้น หวังว่านายดำคงจะไม่ตามมาแก้แค้นอีกนะ
ให้นางเอกได้ไปเจอสิ่งดีๆมั่ง

beeminho

ตอนจบแล้วหวังว่าน้องแป้งจะมีความสุขเสียที

savana911

จบซะแล้ว คงจะมีเรื่องใหม่ให้เราๆ ได้ชื่นชมน่าครับ ขอบคุณครับ