ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าด้วย ตอนที่ 60

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 05, 2021, 07:07:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

อ่านจบ ดิ่งไม่พอ เทพโทนตามมาขยี้ซ้ำด้วยเพลงประกอบ   ::Angry::

akine

::WooWoo:: หัวหน้าดีมากกกกกก โทน นิสัยมุ้งมิ้งมาก สงสารเนอะ คิดถึงดาวฮือออ

freedom-more

อินมากกก อ่านแล้วเฟลตามดาวน์ตามเลยเนี่ย จะกลับมาคืนดีกับเจ๊ๆ และสาวๆยังไงล่ะเนี่ย

1234non

อ่านแล้วดาวน์ตามโทนไปด้วยเลย

swss2511

ช่วงวัยกำลังเร่าร้อนคิดไม่เยอะ

n_neng

เข้าใจอารมย์ตอนนี้เลย  ทุกคนก้อคงเคยมีอาการจิตตกกันบ้าง  เอาใจช่วยให้ผ่านช่วงเวลาแย่ๆๆ นะครับ

myfino262903

มันก้อจริงนะครับที่ว่าเทพโทนอาจมีความอดทนต่ำ เรื่องของเรื่องมันน่าจะเกิดช่วงที่จัดรับลองคุณเคร์ที่บ้านส่วน เพราะเทพโทนเองไม่อยากให้สถานที่บ้านต่อเองเป็นที่ๆทำให้การตกลงในด้านธุรกิจล้มเหลวเพราะการรับลองไม่ดีสถานที่ไม่ถูกใจ และเทพโทนเองก้อดันมารู้เป็นคนสุดท้ายว่าจะใช้บ้านส่วนเป็นที่รับลองยิ่งทำให้กังวลไปใหญ่ โดย และที่สามเจ้มาอีกล่ะก้อเหมือนจะมาเครียร์ แต่มันเหมือนกับมาขยี่แผลที่เจ็บอยู่แล้วให้มันเจ็บยิ่งขึ้นไปอีก ก้อเพราะความรับที่รู้กันเพียงสองกลายมาเป็นสามสี่ ผมมองว่ามันกลายเป็นความน้อยเนื้อต่ำใจไปโดยปริยาย ความที่คนเราบางครั้ง มีความรู้ผิดอยู่แล้วพอมาโดนสกิดหนักเข้ามันก้อาจจะออกมาในรูปแบบของอารมณ์ที่รุนแรงเพราะเทพโทนเองก้อไม่ได้อยากตัวเองเป็นตัวปัญหาสำหรับเจ้ทั้งสอง แต่การที่เจ้จ๋ามาพูดแบบนี้เทพโทนเหมือนออกอาการณ์หนีปัญหา เริ่มกดดันตัวเอง และยังมาเจอสามสาวแบบที่ไม่สามารถรับได้อีก แฟนคลับสามสาวอย่าพึ่งด่าผมนะ แต่การที่เราไปเข้าไปเห็นคนที่เรามีอะไรด้วยแบบลึกซึ้งถึงก้นบึ่งโดนกระทำย่ำยี่แบบนี้เราคิดว่าทนไหวป่ะ เทพโทนผ่านจุดนั้นมาได้ ผมว่ายอดคนนะ แต่ตัวละครใหม่ที่เค้ามาเพื่อเติมอารมณ์เทพโทนอย่างแฟนเก่าดาวเนี่ย มองไม่ออกว่าบุ๊คต้องการอะไร เทพโทนมีแผนที่จะไปเที่ยวด้วยกันอาทิตย์หน้ามิ้นก้อวางแผนไว้แล้วส่วนแก้มแคร์เทพโทนยังกับอะไรดี เห้อ...เป็นผมคงอยากหนีไปให้ไกล อีกอย่างการที่เทพโทนเข้ามาทำงานใน บ. นี้ได้ไม่ใช่ว่าเป็นเพราะว่าบ้านเจ้ทั้งสองถือหุ้นใน บ. อีกนะ แต่กับการที่ไม่แยกแยะและเก็บอารมของเทพโทน ก้อมีผลกระทบกับตัวเองเป็นอย่างมาก เหมือนที่ผมเคยเม้นไว้แหละครับ  ทำดีสิบครั้งไม่เคยจำ  ทำผาดครั้งเดียวจำจนวันตาย เทพโทนสู้ๆครับ ขอให้ผ่านวิกฤษนี้ไปให้ได้ กับเจ้ผมไม่ห่วงครับ แต่กับสามสาอ่ะเรื่องยาวครับ

audy11

โทนอาจเป็นคนที่ใช้โอกาสเปลืองมากๆ​  บทจะงี้เง้าก็สุดๆฮะ​ แต่เข้าใจนะว่าก็คนมันโดนกดดันมาอะ​ เรื่องสามสาวอีก​  ถ้ารู้ว่าไฟมันร้อนเราควรจะออกห่างแต่อย่างว่ามันคือกำไลชีวิตนะ​  

sdtop1108

คงเป็นด้วยวัยในตอนนั้น ความคิดยังไม่กว้างพอ ปัญหาทุกเรื่องเลยเข้ามาพร้อมกัน

volpe

อ่านแล้วอารมคล้อยตามมากๆ ได้แง่มุมชีวิตฟลายแง่มากๆๆ รู้สึกอารมdarkตามพี่โทนนนเลยครับ

lucipher666a

เพราะโทนเหลิงในความสุขจึงไม่ได้เตรียมใจรับหายนะซึ่งมันพร้อมใจหายนะแบบยกทีมอีกด้วยถ้าโทนใจหนักแน่นพอที่จะไม่มีอะไรลึกซึ้งกับผู้หญิงหลายๆคนโศกนาฏกรรมคงไม่เกิดหรือถ้ามีแล้วทำตัวแบบกับเหมียวได้ก็คงไม่มีปัญหาคือประมาณวันไนท์สแตนแต่มันเกิดแล้วคงต้องยอมรับและผ่านมันไปให้ได้ที่ละเปลาะทีละเรื่อง

lucipher666a

อีกเรื่องที่สงสัยคือความสัมพันธ์กับพี่พลอยเป็นยังไงจบยังไงเพราะภาคแยกเชียงใหม่อัพเดทช้าไปหน่อยครับรออ่านทุกภาคของโทนครับชอบมากๆ

ppherbalife

สงสัยเรื่องจะคบี่คลายเพราะรุกะแน่เลย

rastafari

ใจร้อนเกินไปนึเปล่าครับ พร้อมจะหาเรื่องได้ตลอดเวลาเลยนะครับ แต่ก็เป็นช่วงวัยรุ่นเลือดจะร้อนหน่อยๆ

Channarong Saekow

อ่านแล้วมีอารมณ์ร่วมมากๆ จนอยากรู้ว่าใครกันน่ะที่ทำให้สถานการณ์นี้จบลง และจบลงแบบไหนกัน อยากอ่านตอนต่อไปจัง