ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รุ่นน้องพามาเสิร์ฟ (NTR)

เริ่มโดย 2000HP, กรกฎาคม 06, 2021, 09:22:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Au Nanma

เนื้อเรื่องชวนลุ้นระทึกขนาดความยาวกำลังดี ขอให้ลงผลงานถี่ๆนะครับ

ขาหื่น

จั่วหัวชื่อเรื่องก็น่าติดตาม การบรรยายพอดี แต่บทอัศจรรย์ไม่บรรยายเลย ขอเพิ่มอีกหน่อยครับ

swss2511

หนุ่มหื่นกับความต้องการแปลกๆที่แตกต่างออกไป

Popoing

แนว นี้แหละครับ  แนวที่กำลังตามหา

artbicon

สั้นๆ แต่ขอหลายๆ ตอนนะครับ เรื่องกำลังสนุกเลย แต่เก้านิ้ว ก็ออกจะใหญ่เกินไป เจ็ดครึ่งนี่ หยิงไทย ก็จะตายแล้ว

อัศวิน รัตนแก้ว

counellol2

ดีครับ กำลังสนุก ไม่สั้นไม่ยาวไป 
แต่sex scene ถ้าตั้งใจตัดเพื่อให้กระชับแระไปถึงตัวละครหลักเร็ว อันนี้เข้าใจได้ครับ
แต่ถ้าวางโครงเรื่องไว้ยาวๆ เล่าเพื่อขยายความตัวละครก็ดีนะครับ

Pong Tee

โครงเรื่องดีครับ น่าติดตามแต่สั้นไปนิด

gootum4676

อยากให้ยาวกว่านี้สักหน่อยคับ มันค้างงงงงง เป็นกำลังใจให้ครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แฟนรุ่นน้องเป็นเน็ตไอดอลแบบนี้ มีโอกาสก็ต้องขอจัดสักหน่อย

เอี้ยเกี้ย

::Dribbling::เดินเรื่องได้น่าติดตาม ความยาวของตอนกำลังพอดีอ่านแล้วกำลังได้ลุ้น ตัดจบได้อยากติดตามต่อ

kk2016

อันนี้แล้วแต่ ผู้ประพันธ์ครับ ความสั้นยาวของตอน งานเขียนคืองานศิลปะแขนงหนึ่ง ไม่มีถูกไม่มีผิดครับ เป็นกำลังใจให้นักเขียนใหม่ครับ

saranchai

เริ่มต้นกำลังดีครับ แต่งต่อไปเรื่อยๆนะครับน่าติดตามอยากรู้ว่ากิ่งไผ่จะเสร็จยังไงให้ดิน

gumpxxxx

เปิดมาได้น่าสนใจดีครับ เอาใจช่วยให้เขียนออกมาอีกนะครับ

ziggy2

ไม่ถึอว่าสั้นน่ะครับ ลุ้นรออ่านตอนต่อไปครับ