ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 47 : กอด

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2021, 01:10:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Panudet

บรรดาเมียๆ แต่ละคนของริวกะนี่ไม่ธรรมดาจริงๆ สามัคคีกันไว้ อนาคต5เมียแน่ๆ

Bluemuffer

aodpasa

ไอ้พวกแก๊งมาเฟียมันโดนใครเก็บนะ สาวๆของริวก็รักกันดีจริง น่าอิจฉาๆ

kriangbaac

เทพเกินไปละนายริว แต่แพ้เทพโทนนะครับเพราะเทพโทนมีอย่างน้อย 8 สาวละ

aumoum

ใครมาจัดการมาเฟีย​ คิดจะปลุกปีศาจ​มาสู้กับริวอีกหรือปล่าว​ รออีกสองเมียเมื่อไหร่่จะจัดการ

tungbts

mighty

ริวกะโชว์สเต็ปเทพอีกแล้วและพาสาวๆมาโชว์ความสามารถอีกบริหารจัดการได้ดีจริงๆ

n_neng

อย่าลืมกลับบ้านให้รางวัลคิราระด้วยนะครับ

po3026

แล้วนายริวจะเจออะไรหนักๆ อีกละสู้ๆนะริวกะ

Manoptana

งานนี้ริวกะจัดเต็มไปแล้วมีฮิคาริมาช่วยด้วย มาเฟียจีนก็มีคนที่เก่งขึ้นมาอีกชุดหนึ่ง ต่อไปงานช้างแน่เลย นายริวปิดร้านด้วยเพลงเพราะๆให้คนหายตกใจได้ดี สาวๆก็พลอยสนุกไปด้วย
คนที่จะสนุกที่สุดน่าจะเป็นกระแตแล้ว ได้กลับมาคนเดียวอยู่กับริวกะ

singkanong

รนิวนายแน่แน่มากนี่แหล่ะการเป็นผู้นำ

ryg123456

เอี้ยเกี้ย

::Glad:: คิราระร้องเพลงด้วย ชอบที่เธอกล้าแสดงออกมากขึ้นนะ

tumsweet

ไม่มีเบื่อครับจัดมาได้ตลอดเลยครับรอติดตามทุกผลงานนะครับ