ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 7

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 17, 2010, 02:09:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 7

วันนี้มาต่อครับ มาเล่าเรื่องผมต่อครับ ผมกลับมานอนเกือบตี 4 หลังจากเย็ดน้องสากับน้องดา มันเพลียครับ แต่สุขใจดี จนประมาณ 7 โมง มีเสียงเคาะประตู ผมเฉย..มันยังง่วงอยู่ สักพักมีเสียงเปิดประตู เข้ามา ผมสงสัยเหมือนกัน..สงสัยว่าเป็นแจน ตอนนั้นผมคิดว่ามันแอบมาจิกตังค์ ในกระเป๋าผม แต่ผิดคาดครับ มันเข้ามานั่งข้างๆๆตัวผม ได้ยินว่า เมามาจากไหนว่ะ เหล้าหึ่งเลย ผมแกล้งหลับต่อ แจนมันมาเขย่าแขนผม ผมทำเฉย มันจับชายกางเกงผมขึ้นครับ โอ้มันแอบดูควยผมแล้ว อีหลานตัวแสบ (ผมใส่เสื้อยืด กางเกงบอลครับ กางเกงในไม่เคยใส่นอน) แล้วมันก็ลุกไป..แล้วก็หันกลับมานั่งต่อ มันเอานิ้วมาเขี่ยที่ปลายหัวควยผมเบาๆๆ ผมแกล้งหลับแต่ควยผมสิครับ มันแข็งขึ้นทันทีเลย แจนเห็นผมหลับเลยลูบต่อ มันเสียวจังครับ..มันลูบแบบกล้าๆๆกลัวๆๆ ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์สุดๆๆ ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมลืมตามองมัน มันยังคงมองควยผมอยู่เลย จนตามาประสาน มันสะดุ้งโหยงเลย ผมจับมือมันไว้ มันขอโทษผม ผมแกล้งทำเป็นปกติ ผมว่าคนเราก็อยากรู้อยากเห็นเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นไรหรอก แต่แจนทำขนาดนี้แล้ว พี่ขอดูของแจนบางดิ มันว่าบ้า..ผมบอกอายทำไม เมื่อคืนก็เห็นหมดแล้ว มันหน้าแดงเลย มันว่าพี่เปลี่ยนเสื้อผ้าแจนเหรอ ผมยิ้ม มันว่าผมฉวยโอกาส ผมว่าอ้วกเละขนาดนั้น ไม่เปลี่ยนก็บ้าแล้ว แต่แจนสวยนะ ทำไมชอบผู้หญิงล่ะ มันว่าเรื่องของมัน ยุ่งไร ผมเลยดึงมันลงเตียงครับ มันเซล้มลงข้างผม ผมกอดมันไว้ มันว่าทำไร โวยใหญ่ ผมว่าอยากรู้ว่าทอมเป็นไง ผมก้มลงจูบมันดิ้นห้าม..ผมเลยว่าแล้วมาทำให้ผมคึกทำไมล่ะ แจนว่าแค่จับเนี่ยน่ะ ผมเลยเอามือมันมาจับควยผมอีกรอบ มันดึงมืออกแล้ววิ่งออกจากห้องเลย ..ผมเฉย..ตอนนั้นชักกลัวมันฟ้องแม่แล้วเหมือนกัน ผมลุกตามออกไป แจนมันตะโกนว่าไปเรียนแล้ว อยู่บ้านเดี๋ยวโดนปล้ำ แล้ววิ่งออกไปเรียน ผมเลยสบายใจดูมันไม่โกรธ ตกเย็นมันโทรมาขอพาเพื่อนมาจัดวันเกิดที่คอนโด เห็นว่ามากัน 4 คน ผู้หญิงหมด ผมเลยโอเค เพราะเย็นผมกลับดึกต้องไปงานแต่งเพื่อน ผมกลับมา เกือบ 5 ทุ่ม ถึงหน้าประตู เงียบๆๆ เลยงง เห็นมันว่าจะจัดงาน เลยแอบฟัง ได้ยินแจนฮัมเพลงอยู่ผมไขประตู เข้าไป กลับเจอมันหลับที่โซฟา งง ละครับ ผมเรียกแจนเบาๆๆ มันนิ่ง ผมแกล้งบ่นไม่รู้จักไปนอนในห้อง เลยแกล้งอุ้มมันไปในห้อง มันทำเฉยผมว่ามันแกล้งหลับแน่ๆ ผมวางมันลงบนเตียง ผมเลยเอามือวางบนกางเกงแจนตรงเนินหี แล้วนวดวนเบาๆๆ ลากนิ้วผ่านร่องหีนอกกางเกง มันนอนเฉย แต่ขนมันลุกทั้งขาเลย เป็นตุ่มเล็กๆๆ ผมเลยยิ่งลูบไล้ ไชนิ้วเข้าในกางเกงกดลงตรงร่องหี น้ำมันเริ่มออกมาแล้ว กางเกงในมันเปียกแล้วครับ ผมถอดออกเบาๆๆ พอกางเกงทั้งในและนอก พ้นปลายเท้า ผมแยกขามันออกแล้วลงลิ้มเลยครับ มันทำเป็นหลับแต่มือมันจิกผ้าปูที่นอนแน่นเลยครับ ผมเลียอยู่นานสัก 5 นาที น้ำมันแตกครับแฉะร่องเลย มันคงคิดว่าจบ แต่ผมถอดกางเกงแล้วผมเอาควยจ่อหีแจนแล้วแทงเข้าไปเลยครับ เข้าไปแค่ครึ่ง มันสะดุ้งผลักผมให้ออก มันว่าอย่าแต่ช้าไปแล้วครับ ควยมิดไปแล้ว มันจิกหลังผมแน่น ผมแช่ควยไว้จนแจนคลายมือ ผมขยับเอว แจนผวา แจนร้องอย่า..พอนะ..ผมจูบปากแจน แจนเอียงหลบ ผมเลยไซร้คอ สลับติ่งหู..ลงมาที่นม..หัวนมแจนแข็งจนเป็นไต..ผมดูดสลับไปมาจนแจนครางออกมาเบาๆๆ ผมกระเด้าควยเนินๆ แจนเริ่มเด้งรับเพียงไม่กี่ครั้งแจนก็เกร็งไปทั้งตัว แจนน้ำแตกแล้ว..หีแจนอุ่นมาก แจนรัดตัวผมไว้แน่น ผมคาควยไว้ในรูหี ก้มลงจูบปาก แจนแลกลิ้นผมอย่างลืมอายแล้ว แจนว่ามันเสียวที่สุดเลย ผมแซวแจนว่าเอาผู้หญิงมันส์ไหม แจนว่ามันคนละแบบมันเสียวแบบนุ่มนวล..แต่กับผมมันโหวงเหวงไปหมด..คล้ายจะสุข เสียว เจ็บ..ผมฟังแล้วควยยิ่งแข็งผมบดควยไปมาจนแจนคราง แจนน้ำเยอะมากมายจนกระเด้าแต่ละทีดังเจ๊ะๆๆ ผมจับแจนพลิกตัวขึ้นบน แจนเป็นงานมาก ร่อนหีบดกับควยผมตามจังหวะที่แจนชอบ แจนชอบช้าๆๆ บดไปมา แค่ไม่ถึง 3 นาที น้ำแจนก็แตกอีกรอบ..แจนครางกระเส่า..จนแจนยอมแพ้ ขอพัก..แจนว่าวันนี้ไม่ไหวแล้ว ผมเลยเร่งซอยพับๆๆๆๆๆ ยิ่งเร่งแจนยิ่งร้อง ยิ่งคราง ผมปล่อยน้ำแตกเข้าหีแจนเต็มๆๆ ครับ เรานอนกอดรัดกัน แล้วแจนก็เด้งพรวดแจนว่าพี่แตกในเหรอ แจนท้องแน่ ทำไงดี..ผมเลยให้แจนกินยาคุมฉุกเฉิน...เรานอนคุยกันแจนว่าจริงๆแจนชอบผู้หญิง..ที่โรงเรียนแจนก็มีแฟนเป็นผู้หญิง...แต่โดนรุ่นพี่ผู้ชายแย่ง..ตลอด แจนเลยอยากรู้ว่าผู้ชายมันแน่ยังไง ผมแกล้งถามว่าแล้วเป็นไง แจนว่ามันก็ดี แต่ก็ยังชอบแบบผู้หญิงอยู่ดี..ผมถามถึงแฟนมันที่แพร่ แจนว่าเลิกกันแล้ว แฟนแจนไปได้ชายแท้รุ่นพี่ เลยมีเรื่องกันจนแม่ส่งมากรุงเทพแหละ ผมว่าดีแล้ว ปีหน้าจะเอนทรานท์แล้ว ตั้งใจเรียนหน่อยก็ดี มันว่าชิวๆๆ มันจะขอมาเรียนกรุงเทพ ขออยู่คอนโดกับผม ผมตกใจว่าแล้วแม่ไม่ว่าเหรอ..มันว่าผมกลัวแฟนรู้ล่ะสิ (มันรู้ทัน ไหนจะแพท แฟนผมอีก สับรางไม่ไหวแน่) มันว่ามันไม่ชอบผู้ชายหรอก กับผมแค่ขำๆๆ ผมได้แต่หัวเราะ..แซวขำหรือครางว่ะ มันหน้าแดงใหญ่ เรานอนคุยกัน มันว่าพรุ่งนี้นัดเด็กไปดูหนัง ขอตังค์เพิ่มได้ป่าว ผมให้มัน 1000 ผมว่าแจนชอบเด็กกรุงเทพฯซะล่ะมั้ง มันว่าเด็กมันน่ารัก แต่มันว่าแค่สนุกๆๆ น้องเค้าชื่อเอ เรียนคอนแวน หญิงล้วน แอบชอบรุ่นพี่แต่เค้าไม่สนใจ มาเรียนร้องเพลงเลยลองคบกัน แล้วลองแกล้งแหย่น้องเค้าไม่ว่าเลยเอากัน ผมถามว่าเอากันยังไง แจนว่าก็จูบ เลีย เอาหีมาบดกันถูกัน มันว่าก็เสียวดี บางทีก็แค่เสียวๆๆ บางที่น้ำก็แตกเลย แจนว่าน้องเค้ายังเด็ก กำลังจะขึ้น ม.3 เอง ผมแป๋วๆๆเลย คืนนั้นผมเลยเอาแจนแค่ 2 ครั้ง แล้วนอนเลย เช้าผมเขียนโน๊ตให้มันว่ากลับดึกไม่ต้องรอกินข้าว แล้วแอบอยู่ในห้องรอมัน ผมดูคอมเล่น แล้วแอบติดกล้องที่ห้องนั่งเล่น ผมเอาเหล้าหวาน(ญี่ปุ่น)ผสมยานอนหลับไป 2-3 หยด วางไว้ในตู้เย็น ประมาณบ่ายโมง แจนก็กลับมาพร้อมน้องเอคนสวย..(ผมว่าเอดูเป็นคุณหนูมาก) ทั้งสองเอาเบียร์ติดเข้ามากินด้วย ทั้งคู่มานั่งที่โซฟา แปบเดียวมันก็จูบกันนัวเนียเลยครับ แจนไซร้เอ แบบที่ผมทำเมื่อคืน ก้มไปจูบไล่ลงท้องเลียที่หี...จนน้องเอดิ้นพราดๆๆคงเสียวน่าดู มันทำกันอยู่ไม่นานน้องเอก็แน่นิ่งไปครับ แต่หายใจแรงมาก ปากก็ครางเบาๆๆว่าพี่แจน เอเสียวค่ะ..โอย....น้ำผมจะแตกให้ได้ มันลุกมาดูทีวี กอดกันคุยกัน ผมแกล้งโทรหาแจน ว่ากลับคอนโดยัง มันว่าใกล้ถึงแล้ว ผมว่าในตู้เย็นมีเหล้าหวานขวด จะกินก็ได้นะ เมียจ๋า..มันว่าบ้าแล้ววางหู ผมดูผ่านกล้อง แจนเดินไปหยิบเอาเหล้าหวานมาจริงๆ มันจิบกับน้องเอคนสวย..ดูน้องเอจะไม่ค่อยกล้ากิน แค่จิบๆๆ แต่ไอ้แจนมันชอบครับเพราะหอมหวาน กินไปจูบกันไป มันเริ่มอีกรอบแล้ว..คราวนี้มันเลียอย่างเดียวเลย เลียจนน้องเค้าดิ้นไปมาบนโซฟา..จนลงมาที่พื้น โอ้พระเจ้ามันลีลาดีจริงๆๆ จนทั้งคู่เริ่มผ่อนคลายน้ำคงแตกทั้งคู่..แจนผล่อยหลับไป..คงทั้งเหนื่อยทั้งฤทธิ์ยานอนหลับ..ส่วนเอยังไม่หลับแต่นอนดทีวี(คงกินน้อยไปหน่อย แต่ไม่นานก็เคลิ้มหลับ คาพื้นพรมเลย...ผมเปิดประตูออกไป เอยิ่งดูยิ่งสวยครับ แกปากเล็ก จมูกเป็นสันเล็กๆ หน้ายังกับเจนนี่เลย..นมเอเล็กเท่ามะนาวเอง แต่ขาวจนผมควยแข็งปั๋งเลย ยิ่งมองที่หีน้อยๆๆ ของเอร่องยังปิดสนิทอยู่เลย ขนก็ยังไม่มี..ผมอ้าขาเอออกช้าๆๆ โคนขามีรอยดูดแดงเรื่อๆ ผมไม่สนใจใครแล้วผมลากนิ้วตามร่องหีช้าๆๆ เอยังไม่รู้สึกตัวเลย ผมกดนิ้วลงในรูหีค่อยๆ กดลงจนมิดนิ้ว น้ำของเอยังคงมีหล่อลื่นอยู่มันยิ่งลื่นเข้าออกง่ายดาย ผมขยับนิ้วเร็วขึ้น เอหายใจแรงขึ้น มีเสียงครางเบาๆๆในลำคอ....ผมก้มลงไปเลียหีของเอ ตุ่มตามขาอ่อนของเอขึ้นเป็นเม็ดๆ ผมเลียจนเอครางดังขึ้นตามจังหวะลิ้น..แกเหมือนครึ่งหลับครึ่งตื่น...แกครองเรียกผมเป็นพี่แจน..ผมควยแข็งจนทนไม่ไหว..ผมจ่อควยที่ร่องหีเอ...กดลงไปช้าๆๆเอครางในคอ ผมหยุดคาไว้ ควยผมพึ่งเข้าริองหีแค่คอหยัก..(กลัวแกตื่น..แต่ก็ทนไม่ไหว) แค่คาแช่ไว้ หีเอมันเหมือนตอดจนผมเสียวไปทั้งควย..ผมดันเข้ามันฟิตมากๆๆเลย จนไม่กล้าดัน ผมขยับไปมาแค่ครึ่งควย เพียงไม่ถึง 5 นาที น้ำผมก็แตกพุ่งเกือบเข้าร่องหีน้องเอแล้ว(โชคดีดึงออกมาทัน) ผมเสียวไปทั้งตัว ต้องยอมเลยครับไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อน หีน้องเอแกรัด และฟิตจริงๆๆน้ำควยผมเลอะที่ขอบนอกหีเอ..ผมจับควยไปมาเพราะมันอ่อนแล้ว ผมเอามันถูที่ร่องหีเอไปมาช้าๆๆ แค่ 3-4 ที มันก็แข็งอีกแล้ว คราวนี้ผมดันเข้าจนมิดควยเลยครับ เอครางดังขึ้นเรื่อยๆ สักพักเอลืมตามองผม แกสะดุ้งมากครับ ทั้งผลักทั้งดันผมก้มลงเอามือปิดปาก..เอาควยปิดหี ..เอดิ้นผมบด..เอส่ายหนี ผมกระเด้า ไม่นานเอเริ่มอ่อนแรง แกคงยอมแล้ว(หรือไม่ก็เลยตามเลย)ผม เอาจนน้องเอน้ำแตกกอดผมแน่น ส่วนผมอีกนานครับ (ของผมครั้งแรกแตก ครั้งต่อไปยาวครับ) ผมกระเด้าช้าๆ สลับไปมา เอร้องไห้แต่ผมไม่สนแล้ว ผมอุ้มแกขึ้นมาทั้งที่ควยยังคาในรูหี(ท่าอุ้มแตง) แล้วพาแกเข้ามาในห้องผมกระเด้าเอาแกที่เตียงแกครางปนเสียวไม่นานแกก็น้ำแตกอีกรอบ แกขอให้พอ..เอว่าเดี๋ยวพี่แจนเห็น ผมถามว่ารักแจนเหรอ เอพยักหน้า ร้องไห้ แกว่าผมทำไม่ทำแบบนี้....แกร้องไม่หยุด..ผมแช่ควยคาหีเอไว้..ผมว่าเอมาแก้ผ้านอนทำไมล่ะ เอหลับตา ผมว่าเอหุ่นดี หีก็สวย ใครจะทนไหว เอเป็นเมียพี่แล้วน่ะ เอว่าไม่น่ะ เอรักพี่แจนคนเดียว..ผมว่านี่ถ้าแจนมันรู้มันจะรักเอเหรอ..พี่สิรักเอ..เอร้องไห้ขอผมอย่าบอกพี่แจน..โอ้ไอ้นี่เสน่ห์แรงไม่เบา....ผมว่าผมไม่บอกแจนก็ได้ แต่เอก็ต้องเก็บเรื่องนี้ไว้เหมือนกัน เอรับปาก ผมว่าไอ้แจนเวลาหลับมันหลับยาว...เอออกไปข้างนอกกับพี่ คุยกันข้างนอกดีกว่า...เราแต่งตัวออกมาที่รถ ผมพาแกมาที่ม่านรูดประจำผม เอไม่ยอม.เข้า..ผมว่างั้นผมจะเล่าเรื่องให้แจนมันรู้..เอร้องไห้ ผมพาแกเข้าห้อง..ผมจูบแก เอเบือนหน้าหนีผมก้มลงดูดนม เอนิ่งเหมือนประท้วง..ผมจับแกแก้ผ้า..แกทำเฉยนิ่ง..ผมเลียหี ล้วงหี เอยังฝืนทำนิ่งเฉยนอนตัวแข็ง..แต่เริ่มหายใจแรงขึ้นแล้ว ผมแทงควยเข้าร่องหี เอพยายามดันผมดูดนมแกพยายามปิดนม สุดท้ายควยผมเลยมิดร่องหีแก เอผวากอดผมแน่น คราวนี้แกยอมแพ้แล้ว ผมขยับแกถอย ผมบดแกส่าย ผมกระเด้า แกแอ่นรับ เรากระเด้งรับกันไปมา..จนเอ..เด้งเร็วขึ้นๆๆๆๆๆ จนท้ายสุกแกก็น้ำแตกแพ้พ่ายจนหมดรูปเลย...เอนอนระทวยหายใจหอบ ผมจับแกคุกเข่ากระเด้าเข้าทางหลัง ไปมาไม่นานแกก็ฟุบลงกับพื้น..ผมเร่งซอยตามจนน้ำแตกเหมือนกัน ผมดึงออกมาแตกที่หลังของเอ....น้ำควยผมมันเยอะจนน่าตกใจเลยครับ.......เอขอพักก่อน เรานอนกอดกัน ผมบอกว่ารักแก เอยังยืนยันว่าเอรักพี่แจน ผมถามแล้วเรื่องของเราล่ะ เอเงียบ ผมว่าพี่รักเอน่ะ แต่ก็เข้าใจ เอางี้..เอก็คบกับแจนไป ส่วนเรื่องของเราเป็นความลับ...แต่ผมขอเอาเอบ้างแล้วกัน ..เอว่าก็ได้แต่ให้แค่เดือนละครั้ง ผมแกล้งไม่ยอม แกเลยตกลงที่เดือนละ 2 ครั้ง..เราตกลงกันแล้ว ผมเลยไปส่งแกที่บ้าน แถวพระโขนงครับเป็นร้านทองใหญ่โตเลย ผมกลับมาที่คอนโด แจนตื่นแล้ว ผมถามว่าไงนั่งคนเดียวล่ะ แจนว่าสงสัยกลับบ้านแล้ว..ผมขำๆๆ ผมว่าแจนชอบเอมากเลยดิ..เห็นตามใจจัง แจนว่าก็แค่สงสารน่ะ เอมันมีปัญหาเยอะ ผมงง แจนว่าบ้านคนจีนรักแต่ลูกชาย พี่ชายเอน่ะพ่อแม่เอาใจมาก จนเอน้อยใจมากๆๆ ผมเลยยิ้มแล้วก้มลงหอมแก้มแจน แจนจูบตอบ..แจนคล่องงานขึ้นเยอะเลย..คืนนั้นเราเลยต่อกันจนเพลียเลยครับ..วันหลังมาต่อนะครับ.......

johnywalker

เท่าที่อ่านมาเนี่ย ไม่พ้นคุกซักคน 555

jo2035

aeadza

มีเด็กให้กินไม่ขาดเลยนะครับ พักผ่อนบ้างอิจฉามากครับ

yourbuddy

สะสมแต่เมียเด็ก ระวังนะ แล้วจะสับรางไหวหรือ

eakpapa28

น้องเอน่ารักมากๆครับ

myfino262903

ผมว่าไม่รู้วันไหนเดี๋ยวคงได้ทั้งแจนทั้งเอพร้อมกัน ถึงตอนนั้นน้ำหมดตัวแน่ๆ55