ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2018, 03:13:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

แม่โชว์สดให้ลูกชายดูแล้ว  ต่อไปลูกชาย  ได้  แม่เป็นครูให้แน่นอน  แม่ร่านจริงๆ

BITCH

baycon

vtklk2015

หรือว่าเป็นแผนของคุณแม่ที่จะไห้คุณลูกมาช่วยเรื่องเสียวๆแทนคุณพ่อที่เสียไปเปล่า  น่าคิดนะครับ

as72340639

bomb1021

สุดท้ายน่าจะกลายเป็นลูกจัดหนักให้คนเดียวหละมั้ง

น่าจะจบโดยลูกชายจัดการชู้ก่อน แล้วค่อยจัดการแม่ต่อ

Nabisca Sathu

ท้ามาขนาดนี้ เดี๋ยวยูโตะแปลงร่างเป็น ซุปเปอร์ไซย่าร่าง3แน่ๆ

ลงทุนอะไรขนาดนี้ เพื่อให้ลูกปี้แม่ -.- หรือมีติดกล้องไว้ลับๆ เอ๊ะหรือ ยูโตะจะเป็นคนจัดฉาก 555+ คิดเยอะตีกันเองล่ะ ไว้รอคนวาดเฉลยดีกว่า

icezen

karnkarn

จัดการมันยูตะช่วยแม่ซะ555 ยึดหอยของเราคืนมา
อ้าวผมนึกว่าจบแล้วมีตอนต่อไปนี้

whytong

พอดีเคยอ่าน อิง1-2มลครับขออ่าน3อย่างเดียวนนะ

อ่านละสนุกมากครับความจริงตอน3ก็เคยอ่านอิงอ่านไทยได้อารมอีกแบบ
ขอบคุณมากครับ