ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 1/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2018, 07:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baycon

หือ แม่ยูตะ นี่ใจถุึงดีจริง   หรือว่ายูตะสั่งหการมา หว่า

negazero

แนวนี้แปลกดี ตอนหน้าคงแลกแม่มาเอากันแน่นอน

exsoldier

ยูตะ อยากเอาแม่ตัวเอง แต่ไม่กล้าเริ่มสินะ อิอิ เลยต้องให้เพื่อนช่วย

ปล คุณkater - หากเลือกไม่ได้ว่าจะเข้าด้านมืดหรือด้านสว่าง ข้าให้คำแนะนำได้   " Why not both?" อิอิ  555555

alrisA

edcba

อยู่ด้านมืดดีแล้วครับ อย่าโดนท่านฮิปกล่อมไปนะ  ::Fighto::

เดาตอนจบคงสวิงกันทั้งสองคู่

yakusa98

สงสัยตอนจบของเรื่อง มีเปลี่ยนคู่แน่ ๆ

dulong

ชื่อเรื่อง เรา แม่ และ เมียของเรา
เดาว่าทุกคนรู้เรื่องหมด ยกเว้นวาตารุ 
แฮ่
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

Nabisca Sathu

gtonizuka

ไม่รู้ว่า ไอ้ลูกคนและกะแม่มัน รู้เห็นกันอยู่แล้วรีป่าว รอดูตอน 2 ครับ

สลัดผักใส่ไข่

มาทรงนี้มีสลับคู่ชูชื่นแน่นอนครับ

icezen

ชื่อเรื่องแปลตรงตัว ก้อต้องประมาณ ถ้าแฟนของฉันคือแม่ล่ะ?? ดูแล้วตอนจบ/ด้มีสลับคู่ชู้ชื่นกันแน่ๆ ต่างคนต่างได้แม่ตัวเอง

as72340639

kirakun

แบบนี้ใครจะเป็นพ่อใคร ใครจะเป็นลูกใคร ได้สวิงเป็นคู่แน่ตอน3 จะhappy end หรือbad endนะ

wittaya.sawadeaue

มาแนวสลับแม่กันหรือป่าวเนีย(น่าจะไม่เหลือหลังจากอ่าน2หน้าสุดท้าย)

Daft Punk

ยูตะ..... ไอ่เพื่อนชั่ว 555555   ถึงเวลาที่วาตารุจะเอาคืนแล้ว  ::Evil::   ::Evil::

จัดหนักๆ ไปเลย วาตารุ   ::Fighto::   ::Fighto::