ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoenix-x

ซ่อนได้จังหวะมาก กำลังจะเร่งความเร็วล่ะ เบรคตัวโก่งเลย

jeab2504

ถึงจะไม่ซิงแต่ทำเอาพี่หมอเราแย่ได้เหมือนกัน

sammyadong

commonly

ได้นักศึกษา สดใหม่ขนาดนี้ อิจฉามากๆครับ สงสัยต้องผูกปิ่นโตอีกสักคนนะครับ

inputpy

ไม่เบื่อเลยครับ อยากชมภาพสาวพริตตี้เพิ่มครับ

1305kk

ของขาดมาสองปี
น้องก้อคงเงี่ยนแหละครับ

BBlingT

nonny

testman

โหยมาแบบรี้ ผูกปิ่นโตยาว ๆ เลยไหมครับ

sutee seechart

ตอนนี้มีกำลังใจเอนเข้าคณะทัณต มากๆ ครับ
จะได้เป็นหมอ ฟันซะเกลี้ยงแบบนี้บ้าง

zethkhun

พี่เเมนได้ปิ่นโตใหม่เเล้ว อิจฉาจังครับ

Ordinaryman

อิจฉาใน ปสก กับ หลากหลายคน หลายวัย จริงๆ  น้องดรีม จะมีต่อเนื่องติดพัน จนจัดฟันเสร็จไหมนี่ 

ieaky

กำลังคิดว่าบทจบของน้องเค็กจบยังไง ไรท์ น้องดรีมมาแทนซะแล้วไม่เบื่อครับมาบ่อย ๆ ผลงานไรท์น่าติดตามเพราะมีทั้งเนื้อหาและภาพประกอบ

xeoncore

ngern

เย้ย อันนี้น่า​อิจฉา​จริงๆ
อยู่ดีๆ ก็มีของมาเสริฟถึงที่