ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sugi G] Slipout รักผิดคิว [แปลไทย By HypN♥s] **มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 02, 2018, 06:30:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Love Luck

ตามชื่อเรื่องเลยครับ น่าจะได้แม่ก่อนแล้วไปต่อที่ลูกและจบแบบฮาเร็ม

elviswhat

แผนการของคุณแม่แน่นอนแบบนี้ อยากจะกินหญ้าอ่อน มีหวังได้ทั้งแม่ทั้งลูก

0scar

noom1970

อยากดูแบบแปลเป็นไทยมานานแล้ว

เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน 180วัน

yopern

น่าจะได้แม่แน่นอน แต่กับเพื่อนรักแรกนั้น น่าจะได้ตอนหลังหรือเปล่า อาจจะโชคดีได้ทั้งแม่และลูกก็ได้

keatmano

หนุ่มน้อยถูกกินในห้องน้ำ ... แล้วก็เลยเปลี่ยนเป้าหมายจากลูกสาวเป็นคุณแม่แทน  ::HoHo::

ไม่ผิดอย่างที่คิด ... สาวใหญ่ลีลาร้อน ... หนุ่มน้อยเราก็ไปไม่รอด  ::HoHo::

hadamigi

::WowWow:: ขอบคุณคับ

เม้นท์มักง่าย/เม้นท์ขอบคุณในกระทู้ห้ามเม้น
แลน180วัน

st4rking1

ไอ้หนุ่มนี่ น่าจะอยู่ที่นี่ยาว เพราะได้ทั้ง 2 เอาเรื่องแม่ยังสวย ลูกยังสาว ขอบคุณหลาย ๆ ::Glad::

Kacey Chase

อืมม...แม่แย่งกับลูกสาวหรอ   แล้วใครชนะหว่า??   ขอเดาว่า...ตอนจบ คุณแม่ตั้งท้อง มีน้องอีกคนละกัน  :-D

ผู้เฒ่าเซราะกราว

กะว่าจะได้โอกาสมาจีบสาวคนที่ชอบ แต่กลับมาคุณแม่คนสวยอารมณ์เปลี่ยว เลยได้เสร็จคุณแม่แทน แต่ถ้าได้คนลูกด้วยก็คงจะแฮปปี้...ฝุดๆเลยเนอะ

Phoowadol

ตั้งใจมาพบลูกเพราะรักแรกพบ แต่พอมาเจอแม่เข้า เฮ้ย เด็ดดวงยิ่งกว่าอะ. เรื่องนี้น่าจะจบที่แม่มากลูกนะผมว่า ว่าแต่ในห้องน้ำเนี่ยแค่ว่าวให้เหรอจ๊ะ. นี่หัวกระทิสดๆเลยน๊า. คุณน้าไม่เสียดายเหรอออออออ.    งานนี้เส้นสองสลึงมีขาดแน่ๆ เตียมตัวไว้เลยเรียวตะ. ว่าแต่ว่าจะมีลูกสาวมาแจมด้วยแน่ๆเลยใช่ปะครับ. อิอิ(อันหลังนี่อยากเห็นแบบนั้น)

คอยอ่านบทสรุปรอบหน้าครับ  ::JubuJubu::
กลับมาเมนท์ต่อ หลังจากอ่านจบ (ตั้งแต่เช้าละแต่ไม่สะดวก). อือหือ ไม่ผิดคาดครับ คุณน้าเธอจัดว่าที่ลูกเขยซะอิ่มเลย เปิดหนังหุ้มปลาย คลายเส้นสองสลึงให้เรียบร้อย แต่ดีนะที่เธอเชียร์ให้เด็กๆคบกัน
แต่ตอนนี้คือ ขอเช็คของก่อนว่างั้น555 เล่นขอ มาซ้ำอีกรอบด้วย คราดจากนางเอกไปนิ๊ดดดดเดียว อิอิ สงสัยตอนหน้าคงถึงคราว คิวของลูกสาวซักที่เนอะ อิอิ..

warone07

น่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง รวบ2ทั้งแม่และลูกครับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ น่าจะจบแบบได้แม่เป็นเมียแน่ส่วนลูกสาวก็ไม่น่าจะรอดนะฮาเร็มแน่นอน

#ตอนนี้คุณแม่ยายยืมตัวลูกเขยก่อนตอนหน้าได้ลูกแน่ #อิจฉามาก

Ae Haha

จะมาจีบลูกสาว ดันมาเล่นกับแม่ซะนี้ คงโดนแม่เพื่อนสาวเปิดซิง

Ae Haha

นึกว่าจะได้สารภาพรักกันละ แม่ดันมาชิงเอาไปคนเดียวอีกละนี่ ลูกสาวคงได้ไปเห็นที่บ้านแน่ๆ