ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 6 สอยดาว

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jopjung

ไม่น่าจะเป็นอินทรีล่ะครับ นี่มันเสือชัดๆ

where

เบิกร่องสวาทน้องดาวซะที เอาให้คุ้ม

สุนทร โสภ

อินทรีไม่น่ารีบเร่งเลยนะ ยังไงดาวก็เต็มใจให้อยู่แล้ว

Numusc

แปลกแฮะทำไมผมอยากเห็นดาวยังรอดอยู่ก็ไม่รู้​ แบบเหมือนว่าถ้าอินทรีได้แล้วอินทรีคงหมดสนุก​ และอยากให้สุดท้ายเป็นอินทรีที่โดนปันหัวซะเอง

Kitti Bankohchang

ดาวจะโดนสอยหรือไม่ รอลุ้นกัน

Wheel of Fortune

Kitty Hotmail

น้องดาวนะน้องดาวเจอพ่อตัวดีสอยไปสะเลี้ยว

adobelr

Kingmar

สอยดาวแบบมีลีลา อินทรีล่าเหยื่อ ได้อารมณ์มากเลย 

hunterkung

ฮ่า ใช้ยาช่วยเลยเหรอ ปกติก็ยอมแล้ว หรือกะเอานานๆ

olemantu

คนหมกมุ่นจรดจ่ออยู่กับเรื่องใด ๆ ก็ตามมากเกินไป ก็ถือได้วว่าเป็นโรคจิตทั้งนั้นละ เพียงแต่ว่าใครจะควบคุมมันได้แค่ไหนเท่านั้นเอง
อินทรีชอบ..แบบหนึ่ง..คนรอบข้างชอบด้วย ชอบเหมือน ๆกันก็จัดได้ว่าโรคจิตเหมือนกันนั่นละ..

Lert Nil

อ่านแล้วอิจฉามาก ตี๋แว่นหน้าตาไม่เอาอ่าวอย่างข้าพเจ้าได้แค่อ่านอย่างเดียว ทำไม่เป็น 555

toshiies

งานนี้ดาวไม่น่าจะรอด แต่หลังจากนี้อินทรีจะทำยังไงต่อน่าสนใจมากกว่า

กำพล

kongzaa08

น้องดาวโดนสอยทั้งคืนแน่นอนเลยครับ ขอบคุณครับ