ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 33

เริ่มโดย saradio, เมษายน 04, 2018, 07:13:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psm_mach

มาเร็วเหมือนม้าเฉียวเลยครับท่านกุนซือ ขอบคุณนะครับ

Boran Mark

ท่านกาเซียงอย่าได้ใจอ่อนกับฮูหยินรองนะท่านนะ

navy868

ปัญหาก็คือจะสลัดฮูหยินรองยังไง...แสบดีเหลือเกิน ::Angry::

Phoowadol

แผนการ ช่วย คุณหนู งิว ของท่านกาเชียง นี่สมกับเป็นกุนซือ
จริงๆ ทำเอาให้ทุกคนเชื่อสนิทใจ เลยว่านาง เป็นโรคติดต่อ ดูแล้วทำให้เธอดูน่าสงสารจริงๆ แยกส่งคุณหนู งิว ส่งออกไปก่อน แล้ว ตัวเองค่อย ตามไปทีหลังเมื่อเวลาเหมาะสม แหม่ สุดยอด แต่ คนที่น่าสงสารในเวลานี้ จริงๆกลับเป็น ฮูหยินรอง
ดูเธอเสียใจไม่น้อย ที่ คุรหนูงิว
เป็นเช่นนี้ แถมไม่พอ ยังจะต้อง
มีแวว ถูก ม้าเท้ง ตัดสัดสัมพันธ์อีก หวังจะเกาะ ท่านกาเชียง เบนเป้าหมายใหม่ กาเชียงก็  เห็นนาง เป็นแค่หมาก บนกระดานเกมส์ เท่านั้น เฮ้อ น่าสงสารจริงๆ ฮูหยินรอง  ::Crying::

.......+2 money  ::Confident::
ว๊าวว คอมเมนดีๆไม่มีตก

therasak

อุบายหญิงงาม พลาดเสียแล้วเพราะความหุนหันพลันแล่นของลูกชาย ม้าเท้งคงชะตาขาดแน่

Moddangmodx

น่าสงสารฮูหยินรอง ซดน้ำใบบัวบกยกลังแน่

tetete

ฮูหยินรองนี่ยิ่งกว่าปลาไหลอีกนะครับ ไหลเปลี่ยนฝั่งได้ไวมาก

Nikubou

ท่านผู้ประพันธ์ช่างมาเร็วไปเร็วและรวดเร็วปานกามนิตหนุ่มจริงๆ ขอคารวะหลายจอกเลย สารภาพตามตรงเพราะท่านแท้ๆข้าพเจ้าจึงต้องไปหาประวัติตัวละครต่างๆในสามก๊กมาศึกษาเพื่อจะได้เข้าถึงเรื่องราวได้ลึกซึ้งยิ่งขึ้น ว่าแต่ว่าจะมีรายการเล่นล้อชื่อบิดากันบ้างไหมครับ ตระกูลม้านี่ชื่อน่าเล่นทั้งนั้นเลย แล้วก็ขอแสดงยินดีกับนายเจ๋ง(กาเซียง)ที่จะได้เมียที่สี่ได้ขี่คุณหนูงิวแทนนายม้าจริงๆ(สมน้ำหน้าม้ามัน)

.......+2 money ::Confident::
ดีงามสร้างสรร กำลังใจดีๆอยู่ตรงนี้หล่ะะ

tak19

km001

จัดฮูหยินรองให้อิ่มก่อนจากเด้อท่านกา

Sakdiwichai Ontong

ร้ายกาจจริงๆครับ จัดให้ฮูหยินรองท้องเลยครับ

amlan

ผมว่าอย่างฮูหยินรอง ไม่น่าเลี้ยงไว้ใกล้ตัว วันหน้าจะลอบกัดได้

boba

xonly-2020

จัดหนักๆให้ฮูหยินรองรู้รสชาติกามสูตรของยุคสมัยใหม่ เอาให้เข้าฝ่ายพระเอกเลยครับ