ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 1

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 18, 2019, 06:49:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

เรื่องราวสนุกมากครับ ชอบมาก นำเรื่องมาแม้ยาว แต่อ่านแล้วเข้าใจ สนุก น่าติดตามครับ
เหงาๆ

olemantu

มีเรื่องใหม่ขนาดยาวเข้ามา มีความสุขที่ได้อ่านเรื่องที่ท่านนำเสนอ แต่ละครั้งจุใจมาก ๆ
แนวเรื่องจะดราม่า หรือหื่นแค่ไหน ถือได้ว่าเป็นเรื่องปรกติของที่บอร์ดนี้ ขอให้มีความสุขกับการเขียน จะรออ่านครับ

cd13579

เรื่องนี้ช่างน่าติดตาม เรื่องก่อนไม่ค่อยต้องฟีลลิ่งผมเท่าไหร่ครับสารภาพเลย แต่งวดนี้เข้าทางครับ 55555
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

helios

อ่านแล้วเข้ากับยุคสมัยดีเลยครับ
เนตฟลิก บิตคอย ใช้หนี้นอกระบบ
อ่านเพลินดีครับ
รอตอนใหม่อยู่นะครับ

Asura4237

เนื้อเรื่องใช้ได้เลยฮะ เล่าที่มาที่ไป เข้าใจง่าย รอลุ้นน้องวิ ต่อตอนสองเลยแบบนี้

ชาย ชุดแดง

::YehYeh::นึกว่าเลิกเขียนไปแล้วครับท่านผลงานพรีเมี่ยมเหมือนเดิมอย่าลืมมาต่อนะครับ 

devo devo

เป็นการเริ่มเรื่องได้สุดยอดมากครับ สนุกมากกก รอติดตามตอนต่อไปครับ  ::JubuJubu:: ::Glad::

lungchang

แค่ตอนแรกก็น่าติดตามแล้วครับ
แถมมาซะยาวมาก..กกก
อ่านจุใจจนให้จบในรวดเดียวไม่ได้
พักครึ่งเข้าห้องน้ำแป๊บ..
แล้วมาอ่านต่อ..555

Athiphat T. Patsri

::Crying::เรื่องนี้แต่งได้ดีมากจริงๆ มีที่มาที่ไปของความรวยถึงจะไม่เปะ แต่ก็โอเคทีเดียว รอติดตามตอน 2 ฟินมาก

peddo

หื่นเบอร์นี้ ถ้าไม่มีเงินคงยากจะตอบสนองได้ ยังจะเอาน้องวิอีกเหรอครับ เดี๋ยวก็มีมาให้อีกหลายคน
ฝีมือไม่ตกเลยครับ อ่านกันสะใจไปเลย
ขอบคุณ​ครับ​

Slave

akerue

แค่ตอนแรกก็ยาวเหยียดดีเหลือเกิน เนื้อเรื่องก็น่าติดตามดี แต่คิดว่าพระเอกน่าจะหาคนดีๆมาเป็นเมียมากกว่านะ

zonique

เปิดตัวเรื่องมาน่าสนใจมากครับ ตัวละครดูมีเรื่องราว และพัฒนาได้

Wandit Iempan

วิภาวีทำไมไม่คิดให้ยาวๆกว่านี้ มีคนช่วยอยู่ข้างหน้านี่เอง แต่ไปจมอยู่กับปัญหาเก่าจนมองไม่เห็นเสียนี่ คงจะกำลังมีึนทั้งผัวทั้งผู้จัดการ

funkypunk

อ่านสนุกดีครับ เขียนดี รออ่านตอนต่อไปครับ ::Fighto::