ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 1

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 18, 2019, 06:49:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ninja11

รอตามต่อครับทแต่จริงๆก็น่าจะมีผู้หญิงที่ดีกว่าวิภาวีนะครับ น่าจะหาคนใหม่ที่ดีกว่านี้ได้

noknoi13

เนื้อเรื่องดี ข้อมูลประกอบการเล่าเรื่องเยี่ยม เข้ากับยุคสมัยปัจจุบัน ขอบคุณ  เป็นกำลังใจ และรอติดตามผลงานครับ

nsrichantamit

solid17

เปิดตัวเอามาแบบทันสมัยด้วยเนื้อเรื่องที่อ่านตอนแรก แล้วทำให้ต้องรออ่านต่อเลย

momotaro z

เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ กำลังสนุกตื่นเต้นเลย

artherox

อ่านมันมากเลยครับ ท่านผูกเรื่อง ปูเรื่องมาดีแล้ว รออ่านตอนต่อไปเลยครับ

SNGOT

พระเอกมาตอนแรกก็เปิดโหมดโหดเลยนะครับเนี่ย แต่ลึกๆแล้วเชื่อว่าเดี๋ยวต้องมีแสดงความอ่อนโยนให้วิภาวีครับ

sunnie06

kupong

น่าติดตามมากครับ ชีวิตในฝันแถมพระเอกก็ไม่โง่อีกเรื่องราวละเอียดดีด้วย

st23652

ความรักทำให้คนตาบอด เจอมาเยอะหลังๆเหมือนควายเลยไม่ยุ่ง 
หวังว่าพระเอกน่าจะมีจิตใจที่ดีอยู่บ้างนะเพราะได้น้องของแม่สั่งสอน 
ได้เวลาเอาคืนแม่เลี้ยงเเล้วสินะ

Summermay

เรื่องราวแปลกใหม่น่าติดตามมากค่ะ อยากรู้เลยจะเป็นไงต่อ พระเอกจะทำไง แล้วจะมีผู้หญิงกี่คนที่เกี่ยวข้องในเรื่องนี้ รออ่านค่ะ  ::WowWow::

Shinosuke

ขอให้พระเอกเราจัดวิภาวีต่อหน้าผัวมันสักตอนนะ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

เนื้อเรื่องแบบนี้10คะแนนเต็มไปเลยครับ

ชวนติดตาม ได้ลุ้นตลอดจริงๆ

ผลงานดีๆมาอีกแล้วครับท่าน

xonly-809

เรื่ฃองนี้ผมชอบพล็อตเรื่องอะ แน่ที่พระเอกไม่ได้ความรักจากครอบครัวโหยหาความรัก แล้วเจอตัวตนของตัวเอง

🧡หนุ่มอบต.🧡

เยี่ยมยอดครับ ท่านเศาษฐี ได้ดีจริงๆ ::Confident:: ::Confident::