ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 1 : ตอน ลูกคนรวย

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 23, 2020, 06:35:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KwangPloy

::Dribbling::

@ผู้เขียน  :  งานเขียนในซีซั่นนี้ ถือว่างานที่ท้าทายตัวเองเอามากๆ หลังจากที่ไม่ได้เขียนมานาน  สะมงมองมันขึ้นสนิมหมดแล้ว

23/04/20
..........................................................................

▪ปี 2553

▪By  อ. ดนัย

ผมชื่อดนัย เป็นครูสอนหนังสือโรงเรียนมัธยมปลายแห่งหนึ่งในกรุงเทพ แต่ด้วยอาชีพของผมที่ต้องใกล้ชิดกับเด็กวัยรุ่น วัยคนอง วัยอยากรู้อยากลองเรื่องเพศ ทำให้ผมได้รับรู้เรื่องราวคาวๆ ของบรรดาเหล่าเด็กพวกนี้ไม่เว้นในแต่ละวัน โดยเฉพาะเรื่องการมีเซ็กส์ในวัยเรียน ของบรรดาเหล่าลูกศิษย์หนุ่มสาวสมัยนี้ มันไปไกลเกินกว่าที่พวกคุณจินตนาการเอาใว้มากนัก แล้วยิ่งเป็นโรงเรียนเอกชน แบบที่ผมสอนอยู่ด้วยแล้ว เด็กสาวบางคนเปลี่ยนแฟนมีเซ็กส์กับเด็กผู้ชายแทบไม่ซํ้าหน้าจนกลายเป็นเรื่องปรกติพวกของเขาไปแล้ว

ยิ่งบรรดาลูกคนรวย พวกนี้ตัวแสบดีแท้นัก มันถือว่าพ่อแม่ของมันรวยจะทำอะไรก็ได้ ไม่ต้องเกรงกลัวอะไร พอมีอะไรไม่พอใจ มันก็เอาไปฟ้องพ่อแม่ของมัน แล้วก็ตามระเบียบ พ่อแม่ของพวกมันก็พากันแห่มาเอาเรื่องกับครูอย่างพวกผม ที่ไปดุด่าบรรดาเหล่าลูกเทพเทวดาของพวกมัน  ผ.อ เองก็นํ้าท่วมปาก ต้องคอยเอาใจบรรดาผู้ปกครอง เพราะทำอะไรไม่ได้มากนัก  มันก็แหงละ ในแต่ละปีรับเงินใต้โต๊ะมาก็ไม่ใช่น้อย ถ้าเกิดไปมีปัญหากับผู้ปกครองเข้าละก็ แม้แต่ตัวของ ผ.อ เอง ก็ยากที่จะรักษาตำแหน่งเอาใว้ได้ บรรดาครูทั้งหลายในโรงเรียนก็เลยได้แต่ทำเป็นเอาหูไปนา เอาตาไปไร่ เอาตัวเองรอดไปวันๆ

และผมเองก็เป็นหนึ่งในนั้น สภาพสังคมแบบนี้ ถ้าอยู่ไม่เป็นมันก็ลำบาก ลำพังเงินเดือนที่น้อยนิด กับอาชีพครูในวัยยี่สิบห้า ที่เรียกว่าต้องใช้จ่ายกันแบบประหยัดสุดๆ เพราะผมเองก็มีคนที่รักและชอบพอกันมานาน เพียงแต่ยังขาดเงินทองก้อนใหญ่ที่จะไปสู่ขอเธอ มาใช้ชีวิตคู่ร่วมกัน

ส่วนไอ้เรื่องกินเหล้าเมายา ผมเองก็ชอบอยู่ไม่น้อย แต่ก็ได้ไอ้ลูกศิษย์จอมแสบ ที่มันชื่อว่า สารัช หรือไอ้บอล มันคอยเป็นเจ้ามือเลี้ยงอยู่เสมอ

คุณอาจจะแปลกใจ อาจารย์กับลูกศิษย์กินเหล้าด้วยกัน ความสัมพันธ์ของผมกับมันก็มีแต่เรื่องของผลประโยชน์เข้ามาล้วนๆ เด็กสมัยนี้มันมองครูเป็นเพียงแค่ลูกจ้างเท่านั้น โดยเฉพาะกับเด็กที่มีพ่อแม่รวยอย่างไอ้บอลมัน เราทั้งคู่ต่างก็แลกเปลี่ยนในสิ่งที่พวกเราต้องการ มันกับเพื่อนอยากได้เกรด ส่วนผมอยากได้เงิน มันก็วินวินทั้งคู่

แต่พออยู่ข้างนอก ผมกับมันก็สนิทกันจนแทบจะเล่นหัวกันได้

.................................................

ในช่วงวันหยุด ผมก็มักจะมาที่คอนโดสุดหรูแสนแพงของไอ้'บอล'มัน พร้อมกับเหล้าอีกหลายกลมใหญ่ ที่ผมเอาเงินของมันมาซื้อ ไอ้บอลกับเพื่อนอีกสองคน.ที่ผมคุ้นหน้าพวกมันดี ถึงแม้พวกมันจะอายุแค่เพียงสิบเจ็ดปี แต่เด็กสมัยนี้มันโตเร็วมาก ตัวของพวกมันสูงเกินร้อยเจ็ดสิบกันหมดทุกคน ส่วนเรื่องผู้หญิง แต่ละคนมันก็ไม่ธรรมดา เรียกว่าเจนจัดกร้านโลกกันเลยทีเดียว คอนโดของ'ไอ้บอล'มักถูกใช้เป็นห้องเชือดเด็กสาวสวยๆ ที่พวกมันพากันตกมาได้ เรียกได้ว่าเป็นแหล่งมั่วสุมดีๆนี่เอง  ผมละโครตอิจฉาชีวิตของพวกมันจริงๆ เงินทองมีให้ใช้ไม่ขาดมือ แถมยังมีผู้หญิงมาให้เย็ดแทบไม่ซํ้าหน้าในแต่ละวัน

" อ๊าาาา  ซี๊ดดดด  อ๊าาาาา  โอ้วววววว  อูยยยย "

เสียงร้องครางซี๊ดซ๊าดของเด็กสาว กับเด็กหนุ่มอีกสองคนที่เป็นเพื่อนของไอ้บอล'ดังลั่นออกมาจากภายในห้องนอน ผสานกับเสียงเพลงภายในห้อง ส่วนไอ้บอลที่นั่งกินเหล้าอยู่กับผม มันก็กำลังเมามายได้ที่ มันคว้ามือถือของมันออกมาโชว์ ให้ผมดูคลิปที่มันพึ่งถ่ายเอาใว้ เพื่ออวดผลงานใหม่ล่าสุด สดๆ ร้อนๆของมัน ไอ้บอลมันมีนิสัยชอบถ่ายคลิป ตอนที่มันเย็ดกับเด็กผู้หญิงที่มันตกมาได้ เพื่อเอาใว้อวดโชว์ความเทพของมันให้เพื่อนๆดู และตัวผมเองก็เป็นหนึ่งในผู้เสพ เรียกว่าดูกันเพลิน

ในคลิปที่กำลังเล่นอยู่ เป็นภาพท่อนล่างของเด็กสาววัยแรกรุ่นผิวขาว หุ่นผอมเพรียว นอนเปลือยกายอยู่บนเตียงนอนขนาดใหญ่ ซึ่งผมมองแว๊บเดียวก็จำได้ในทันที ว่ามันเป็นห้องนอนของไอ้บอล  ผมถึงกับกลืนนํ้าลายลงคอก้อนใหญ่ กับร่องเสียวของเด็กสาววัยแรกรุ่น ที่ทั้งขาวเนียนอวบอูม กลีบแคมสองข้างที่เบียดเข้าหากันจนเกือบแนบสนิท นํ้าเสียวใสไหลออกมาจนเปียกแฉะจากรูร่องเสียวเล็กๆที่อยู่ตรงกลาง

" จะใส่แล้วนะ " 

เสียงของเด็กผู้ชายในคลิปดังขึ้นมา ซึ่งมันก็ไม่ใช่เสียงของใครที่ไหน เพราะมันคือเสียงของ'ไอ้บอล ที่ผมคุ้นหูเป็นอย่างดี  มันถ่ายโพกัสเข้าไปตรงร่องเสียวของเด็กสาว ที่กำลังโดนหัวท่อนควยของมันถูไถอยู่

เสียงใสๆ ของเด็กสาวร้องครางซี๊ดซ๊าดเต็มไปด้วยความเสียวซ่าน

"  โอ้ย !! เจ็บ " 

เธอร้องดังขึ้นมา พร้อมกับสะดุ้งเฮือกจนสุดตัว เมื่อหัวบานของท่อนเอ็น'ไอ้บอล เริ่มกดแทรกตัวเข้าไปภายในร่องเสียว ผมนั่งดูจนตาค้างควยแข็งไปหมด เมื่อท่อนควยของมันค่อยๆ แทรกตัวเข้าไปจนสุดลำ ช่วงเอวเล็กขอดกิ่วของเด็กสาว กระตุกส่ายไปมาด้วยความเจ็บปวด ปนกับความเสียวซ่าน นํ้าเสียวสีใสไหลซึมเยิ้มออกมาผสมกับสีแดงอ่อนๆ เป็นหลักฐานยืนยันชัดเจน ว่านี่เป็นครั้งแรกของเด็กสาว

ผมทั้งเสียวทั้งสงสารเด็กสาวคนนี้.ที่ต้องเสียซิงให้กับไอ้บอล เธอคงจะกลายเป็นคู่นอนของมันไปอีกซักพัก แล้วก็คงถูกเขี่ยทิ้งเหมือนกับเด็กสาวคนอื่นๆ.ก่อนหน้านี้  เสียงร้องครางของเธอดังถี่ขึ้นเรื่อยๆ.ตามจังหวะการโยกกระแทกท่อนควยของไอ้บอล ผมจ้องมองภาพในคลิปอย่างลุ้นระทึก เพราะอยากจะเห็นใบหน้าของเด็กสาวที่กำลังถูกมันเย็ดอยู่ เพราะดูจากผิวพรรณที่ขาวผุดผ่องของเธอแล้ว เธอน่าจะเป็นประเภทลูกคุณหนู เหมือนกับบรรดาเหล่าลูกศิษย์สาวๆ ของผม ที่แต่ละคนขาวสวยจนผมต้องแอบข่มใจเอาใว้ตลอด

" อารยา " 

ผมถึงกับอึ้งไปเลย ... ผมไม่เคยคาดคิดมาก่อนเลยว่า.จะเป็นเด็กสาวคนนี้ 

ใช่.. เธอเป็นลูกศิษย์ของผมจริงๆ

" เป็นงัย ซ็อคไปเลยละซิ พี่ดนัย "  เสียงของไอ้บอลมันพูดขึ้นมาอย่างภาคภูมิใจ เมื่อเห็นท่าทางที่ทั้งตกใจและตกตลึงของผม

กับเด็กสาวคนอื่นผมก็ยังเฉยๆ.นะ เพราะพอเห็นอยู่ว่าแต่ละนางนั้นไม่ธรรมดา  แต่กับ'อารยา'เธอเป็นเด็กเรียน นิสัยดี พูดจาสุภาพเรียบร้อย น่ารักสดใสสมวัย ไม่เคยมีข่าวคาวเรื่องผู้ชายเลยซักครั้ง

" ไอ้บอล  มึงทำอีท่าไหนวะ  "  ผมนี่ถึงกับยอมมันเลย จนต้องเอ่ยปากถาม

" ผมก็ทำ จนครบทุกท่าละ พี่ดนัย "

" ไม่ใช่โว้ย!!  กูอยากรู้ว่ามึงใช้วิธีไหน ถึงตกมาได้ "

" เรื่องอะไร ผมจะบอก ... มันเป็นเคล็ดลับพี่  แต่ถ้าพี่อยากจะเย็ดมัน ก็ไปต่อคิวเอานะ "

" ต่อคิว ? ...

สัส !!  มึงอย่าบอกนะ ว่าผู้หญิงที่ไอ้สองคนนั่นกำลังเย็ดอยู่ คือ ....  "

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Pen Penee

poster007

ฃสงใสอาจารได้เอาลูกศิษตัวเองแล้ววว

Terdsak_sk

ดีใจมากๆที่มาลงต่อครับ ติดตามๆ อยากเห็นลีลาของ กวาง กะพลอย อีกไม่รู้ ss นี่จะได้เหนไหม

yuta279

อาจารย์ดนัยจะเปลี่ยนแฟนก็คราวนี้หรือเปล่าครับ สงสารลูกศิษย์จนถอนตัวไม่ขึ้น

adof13

dodoza2

ว้าวร้ายกาจจริงๆไอ้บอลยังไงต่อละทีนี้จะทำอะไรกับลูกศิษตัวเองไหม

Rutt Non

เปิดฉากใหม่อีกแล้ว คราวนี้เป็นเรื่องอาจารย์กับลูกศิษย์ไม่รู้จะมีเซอร์ไพร์สอะไรอีกไหมรอบนี้

anna123

CandyPop

isukjai5

ไม่รู้อาจารย์ดนัยจะตามน้ำหรือทำตัวพระเอกดีนะ

Jungle

ติดตามต่อเลยครับ ตามมาตั้งแต่กวางกับพลอยแล้ว  รอลุ้นว่า อ.ดนัยจะได้เสียบคิวที่เท่าไหร่

corei5

อารยาชื่อเหมือนนางเอกซิสคอมเรื่องนึงเลย 555