ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 1 : ตอน ลูกคนรวย

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 23, 2020, 06:35:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaar65

เป็นผมไม่พูดมาก แต่ขอเข้าคิวหรือเข้าไปแจมเลย

Neung Attapol

ซีซั่นนี้เป็นอาจารย์กับลุกศิษย์ น้องกวาง น้องพลอยผม ใครกันจะเป็นผู้โชคดีนะ

เก่ง เกินร้อย

อ.ดันัยต่องได่จัดตาลุกศิทยเเนนอนงี้

af123456

รอฟันเฉลยว่าใครโดนรุมอยู่แค่คิดก็ไปอ่านไปมือก็สั่นแล้ว

13igboss

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมาก​ เริ่มอิจฉาไอ้บอล​ กับ​ ครูดนัย​ ซ่ะแล้ว​ ขอยคุณคับ

Angel_p

อ. ได้จัดลูกศิษย์แน่ๆ เลยงานนี้รอลุ้นๆ...เลยว่าจะสุดยอดแค่ไหน

Lactasoy Milk

มหากาพย์ครูสอนพิเศษกับลูกศิษย์ อ่านแล้วปวดควนเลย

kansake

อิจฉาไอ้บอล​ กับ​ ครูดนัย​ มาก ขอบคุณครับ

ไม่มีชื่อ

Cassa

kuenpet001

อ.ดนัย งานเข้าเลยช็อตนี้ จะทำไงดีช่วยรึมอง

Nat123

อ.ดนัยลืมไปว่าเป็นศิษย์แล้วแหละจังหวะนี้

feedmillman

Thammasaks Ungwattanasirikul