ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ตามล่า" (EP.2)

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 12, 2017, 01:37:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yu_ei

เอาจริงๆ ยัยหมอจอมจุ้น ทำเสียเรื่องไปเยอะเลย

larvi

เป็นฉากบู้ที่สุดยอดมากครับ
หมอก็โลกสวยสุดๆแบบนี้น่าจะโดนจัดหนักนะครับ -0-

sunnyman

ขอบคุณมากครับ มันส์แบบระเบิดภูเขาเผากระท่อมมากๆครับ ว่าแต่คุณหมดจะโดนกระซรวกมั้ยน้าาา

premz

รอตั้งนาน มาซะทีนะครับ ได้อ่านเรื่องเสียวมันๆๆๆกันต่อแล้ว

ZeldaZ

รอซีรีส์นี้มานานแล้ววว  ขอบคุณครับไรต์ ::Ahh::

winds

บรรยายฉากแอคชั่นได้ดีจนเห็นภาพตามเลยครับ
สนุกจริงๆ

Mr.D

ตอนนี้ยาวมากจริงๆ น่าจะใช้เวลาเขียนนานน่าดู ขอบคุณมากๆ

matrix_cp

มาแล้ว ๆ หายไปนาน รออย่างใจจดจ่อเลยครับ

donki

ขอบคุณมากนะ สำหรับงานดีๆ ตอนนี้เป็นห่วงหมอฟางมาก รีบๆ กลับมาให้ห่วงนะครับ

crazylex

มาอย่างโหด แล้วหมอฟางจะรอดไหมนี่

therasak

สนุกมาก มากจนหยุดอ่านไม่ได้ คิดถึงความแค้นของคนที่ถูกกระทำจนสุด ๆ ยิ่งอ่านยิ่งแค้น

lindor

มันส์มากครับตอนนี้ ขอติดตามยาวๆ เลยครับ ขอบคุณครับ  ::Glad::

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ฟางจะมีชะตากรรมอย่างไรบ้างเนี่ย สนุกดีครับ

xonly289482

ฉากระห่ำก็ทำให้ใจเต้นตึก
พอนึกดูหมอฟางก็น่าใจหาย
อ่อนต่อโลกเกินไปอย่างมากมาย
ได้แต่หวังคงปลอดภัยก็แล้วกัน

taton

หายไปนาน แต่ตอนนี้มาแบบจัดเต็มมาก เอ๊ะ นี่มันเรื่องเสียวรึหนังแอ็คชั่นกันนี่   ::Goaway::