ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมีแค่พี่สาว ตอน 11 ความลับของแม็กกี้

เริ่มโดย แสงรำไร, กรกฎาคม 25, 2022, 12:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แสงรำไร

เช้าวันใหม่ แม็กกี้หลับในอ้อมกอดของผมส่วนพี่สาวกำลังดูดแท่งของผมอย่างเอาจริงเอาจัง แล้วพี่ก็กดร่องของเธอกับแท่งของผม เสียวจังเลย พี่สาวขย่มจนแม็กกี้ตื่น แม็กกี้จึงเปลื้องผ้าแล้วขึ้นคร่อมที่หน้าผม ผมจึงใช้ลิ้นละเลงไปทั่วร่องของเธอ

ทางด้านพี่สาวก็กลับด้านแล้วขย่มต่อ ผมก็เด้งสวนไปตามจังหวะ พี่สาวครางเสียว

"พี่คะขอหนูขย่มบ้าง" แม็กกี้ขอพี่

แล้วพี่ก็เอาร่องของพี่ออกจากแท่งของผมแล้วขึ้นคร่อมที่หน้าของผม แล้วผมก็ตวัดลิ้นไปทั่วร่องของพี่

ทางด้านแม็กกี้จับแท่งของผมจ่อร่องของเธอ เธอใช้น้ำลายชะโลมร่องรองเธอจนชุ่มแล้วก็กด มันเข้าได้แค่ส่วนหัว ผมจึงเด้งสวนเข้าจนมิดลำ แล้วผมก็ใช้มือบีบเค้นนมที่เนียนนุ่มของเธอ จนเธอผ่อนคลายเธอค่อยๆโยกเอวไปมา แล้วก็ขย่ม ผมก็เด้งเอวสวนการขย่มของเธอ

พี่สาวขอพักก่อน ผมจึงเอนตัวขึ้นดูดนมแม็กกี้ จากนั้นผมก็จับแม็กกี้ให้นอนคว่ำ และผมก็กดแท่งของผมลงร่องของเธอ ผมซอยถี่ยิบจนเธอกระตุก

ทางด้านพี่สาวก็คุกเข่าท่าคลานสองมือยันเตียง รอให้ผมสอดใส่ในท่าหมา ผมกดแท่งของผมเข้าร่องของพี่ ส่วนพี่ก็ดันร่องของพี่รับการแทงของผม พอมิดลำผมก็ซอยไม่ลืมหูลืมตาจนพี่กระตุกหน้าฟุบลงกับเตียง

แม็กกี้ขอท่าหมาบ้างผมจึงกดแท่งของผมเข้าร่องของเธอ มันคับมาก พอมิดลำผมก็เร่งความเร็ว จนเธอกระตุก พอผมใกล้จะแตกผมก็ถอดแท่งผมออกมา แตกใส่แผ่นหลังของเธอ

จากนั้นเราก็อาบน้ำด้วยกัน หยอกล้อกันอย่างสนุกสนาน ถึงเวลาเช็คเอาท์เดินทางกลับเติมน้ำมันเต็มถังเอารถไปคืน บินกลับกรุงเทพฯ

ถึงบ้านผมกับพี่เดินไปส่งแม็กกี้ถึงบ้าน ผมเห็นฝรั่งร่างสูงใหญ่คงจะเป็นพ่อของแม็กกี้นั่นเอง แม็กกี้วิ่งเข้าไปกอดพ่อทันทีด้วยความดีใจ แม็กกี้แนะนำผมกับพี่ให้พ่อรู้จัก ทุกคนกล่าวทักทายกัน แล้วผมกับพี่ก็ขอตัวกลับบ้าน

พอเก็บกระเป๋าเสร็จผมก็นอนพัก แล้วก็ผมได้ยินเสียงกระซิบข้างๆหู

"เย็ดกันไหม" เสียวกระซิบจากพี่สาว

จากนั้นเราก็ร่างกายเปลือยเปล่าเราเย็ดกันอย่างเมามัน พอน้ำแตกเราก็แยกย้ายเข้าห้องใครห้องมัน ผมคิดถึงแม็กกี้ จึงเดินไปหา เห็นบ้านเงียบมาก

ผมตรงไปที่ห้องแม็กกี้ เห็นพ่อเธออยู่จึงรอดูก่อน สิ่งที่เห็นคือพ่อเธอกำลังนวดไหล่ให้แม็กกี้ทางด้านหลังอยู่ ทั้งสองคุยกันไปนวดกันไป แล้วพ่อก็ลูบไปที่นมแม็กกี้ แม็กกี้ไม่ว่าอะไร แล้วพ่อเธอก็ถอดกางเกงในแม็กกี้ออก แล้วคุกเข่าตรงไปลงลิ้น แม็กกี้ซี๊ดปาก แล้วแม็กกี้ก็กระตุกทรุดลงเข่า มือจับเตียงไว้ จากนั้นพ่อเธอก็เอากางเกงลง แล้วจับแท่งของพ่อเขี่ยร่องแม็กกี้

พอแท่งของพ่อเข้าร่องแม็กกี้ แม็กกี้ใช้แรงดันสะโพกให้แท่งของพ่อเข้าไปทีละนิด พ่อจึงดันจนมิดลำแล้วแช่ไว้ แล้วพ่อก็คว้ามือแม็กกี้มั้งสองข้างลู่ไปกับตัว แล้วเริ่มซอย แม็กกี้ครางเสียว พ่อเร่งความเร็วจนแม็กกี้กระตุก แล้วพ่อก็ถอดแท่งของพ่อออกมาแตกข้างนอก

จากนั้นแม็กกี้ก็เข้ามาดูดแท่งของพ่อ ทำให้เธอเห็นผมเข้า ก็ตกใจเล็กน้อย แล้วดูดแท่งของพ่อต่อ แล้วผมก็กลับบ้าน

peddo

ความลับกับของลับมาเจอกัน เจอของพ่อฝรั่งไป แมกกี้คงไม่เหมือนเดิม หรือจะเหมือนมอเตอร์ไซค์คว้านเสื้อสูบ ยิ่งเร่งยิ่งมัน
หรือว่า พ่อรอให้มีคนเบิกทางก่อนจะได้ไม่ลำบากแมกกี้มากเกิน อิอิ

××Mon××

พระเอกเราคงยอมทำใจได้แหละ เพราะพี่สาวก็เคยแชร์กับเพื่อนมาแล้ว นี่แค่แชร์แฟนตัวเองกับพ่อแฟนเองไม่ใช่ใครอื่น

ipichai

Agalos von Stresermann

ถึงว่า แม็คกี้ เห็นแฟนเอากับพี่สาว แล้วไม่ว่าอะไร  คนแบบเดียวกันนี่นา

ALUTB01 .

1819

อ้าง เจอของพ่อฝรั่งแบบนี้  แม็กกีบานหมด เลย ดิ      
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

hatdog

อ้าว??แบบนี้ก็มีสวิงสลับคู่ครอบครัวเดียวกันงั้นพี่สาวก็มีสิทธฺ์ได้ลองของฝรั่งดุ้นยาวอ่ะดิ

Anfas617

Kunakorn Khanankhang

devilzoa

hanabombam