ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (14) จบ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 23, 2021, 06:41:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nan156156

ลุ้น ตอนจบ  จบกับใครหรือเปล่า

cd13579

ย่อยข้อมูลเหนื่อยมาก ลองวาดไทม์ไลน์ดูมั้ยครับ ผมว่าเข้าใจง่ายขึ้นเยอะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

ThTh43

เสียดายจบแล้วกำลังอ่านสนุกๆอยู่เลย รออ่านเรื่องต่อไป

Nok Nooy Hihi

จบแล้ว ครบทุกรสชาติเรื่อนี้

soon

Pichit Ekz Sangkarn

six

ตอยจบเดินเรื่องเร็วมากกกก

kingzaso

ขอบคุณมากครับ ในที่สุดแคยก็แก้แค้นได้สำเร็จ

outsider

เรื่องต่อไปขอให้มีการขยายความของธงรบบ้าง หลังจากนี้จะเป็นยังไงต่อไปจะจัดการได้ครบทั้งขบวนการรึเปล่า

ตรี1131

ในที่สุดแคนก็ล้างแค้นได้สำเร็จ

solid17

ยินดีด้วยนะแคนท่สามารถแก้แค่้นได้สำเร็จ

aepst

surfaced

จะมีภาคต่อรึเปล่าครัว

munkza

แคนไปเป็นซีลเถอะ ฝีมือขนาดนี้