ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath EP 6 เล่ห์ร้ายกลางโลหิต

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 30, 2019, 01:07:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gungun.khondee

มีฉากเข้าพระเข้านางตื่นเต้นดีนะ

เพชร พฤกษกุลทล

จัดหนักกันตลอดเลยคู่นี้ หวังว่าซาตานจะได้เกิดมาสักทีนะ

ballbergkamp

สิงห์จะวางความแค้นลงแล้วช่วยฟางจากซาตานได้ไหมนะ

nanzy153

คุ้มค่าครับ พระเอกแมร่งแค้นฝังหุ่นจิมๆ

kopXIIII

เหมือนซาตานนี่เจ้าเล่ห์มากๆ
เหมือนจะให้สิงห์เป็นคนโกรธขั้นสุด
แต่คาดว่า มันต้องมีการซ้อนแผนอีกแน่ๆ

Wheel of Fortune

ดีใจที่ได้อ่านเรื่องนี้ต่อ นี่ก็ลุ้นไม่ให้คุณหมอฟางตายอยู่นะครับ

pinit oatsachan

exelier

โหวววว หายไปนานเลยนะครับเนี่ยย
บัวนี่จะได้เป็นบริวารนายสิงห์มั้ยนะ
อยากให้เปิดฮาเร็มจัง 555

ตี๋น้อย ฮิฮิ

แฟ๊ต บอย

นี่มันใช่นายสิงห์ตัวจริงหรือเปล่า??จัดเอา..จัดเอา

Ordinaryman

หายไปนานมากกกกกก แต่ยังคิดถึงและรออ่านผลงาน ของ จักรวาล 7sins อยู่นะครับ

โก๋หมึก

therasak

โหดทั้งฝ่ายดีและฝ่ายเลว อย่างนี้ใครจะชั่วกว่ากันหละ ยากจริงๆ

เดช12341

หมดเรื่องร้ายๆ  คราวนี้ก็เป็นเรื่องดีๆของสามีภรรยา ::DookDig::

Goddy Semen

กำลังสงสัยว่าเรื่องนี้ คนเขียนเรื่องคนเดียวกันกับอีกแอดเค้าของ 7 sin ป่าวครับ ผมชักงงหมดละ