ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ono Itsru] Aunt's Hole รูของคุณป้า 1/? [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 05, 2020, 02:16:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

opzakong

ไม่เคยได้ยินคำว่าผู้หญิงมีดุ้นมาก่อน

หมายถึงว่ามีดุ้นที่ไม่ใช่ดุ้นอะ งงไหม 5555

ดูจากภาพแล้ว จิมิของป้ามันดุ้นออกมานิดๆ หรือแปลงเพศกันนะ งงชิบ 555

อ้อ เข้าใจซักที คือเม็ดแตตมันใหญ่และมีรูปร่างคล้ายดุ้นนี่เอง ไม่เคยเห็นโดแนวนี้มาก่อน แปลกดีครับ

yopern

อย่าดูนานนะป้าอาย อายแบบไหนคุณป้าถอดซะหมดเลย หงี่ก็บอกเด็กมันไปเถอะ

edit อย่าบอกนะว่าถ้ามีต่อไปจะเป็นพ่อ-แม่คนเดียวกัน

freelance

ดุ้นจริงหรือแค่ครีใหญ่
เดียวลูกมันต้องแจมด้วยแน่ๆ

Boran Mark

ไอ้เด็กเนี้ยะมันร้ายจริงๆ รึคุณป้าก็แกล้งโง่ตามซะอย่างงั้น หึ หึ
edit: ลูกมาเจอพอดี สงสัยร่วมวงสวิงกันซะแล้ว

pooman

อย่าพูดแบบนั้นสิคุณเจ้าของกระทู้ มันใจหายยังไงไม่รู้ เป็นกำลังใจให้คนแปลนะครับ 

mindza2212

ตกใจหมดอยู่ดีๆบอกเป็นผู้หญิงมีดุ้นที

ทำซะกลางบ้านไม่แปลกใจเลยที่จะโดนเห็น

jarabaman

ไอ้เด็กบ้า หัดแบล็คเมลแต่เด็กเลยหรอวะ 555

ลูกมาซัดลูกอีกคน 555

Theload

::YehYeh::ป้าสาวเกินนนนแบบนี้หลานอดใจใม่ใหว

maruko069

ลุ้นเลย มีดุ้น หรือไม่มี

Edit : ดีนะไม่มีดุ้น แต่ลูกดันมาเจอ อีก

yakusa98

อ้าวววว เป็นสาวดุ้นละมีลูกได้ไงหว่า

ที่แท้ติ่งใหญ่ แต่ดันซวยลูกกลับมาเห็นอีก

Demon-Wolf

ถ้าป้าผมเอ็กแบบนี้ผมจะจัดทุกวันเลยเหอเหอ ::Evil::

ตอนแรกๆๆบอกว่าอย่างพอได้กันแล้วบอกของอีกสินะ555+

cosmos789

โดนเด็กหลอกแล้ว โดนแน่/
Edit ลูกกลับมาจะมีเบิ้ลไหม อยากให้มีภาคต่อครับ