ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 12 – แอบกิน (จบภาคแรก ภาคแว่นวิเศษ)

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 03, 2016, 05:01:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koper2sunfad

::Angry:: ::Angry:: นักฆ่าในตำนานหายไปอีกแล้ว   ชอบทำให้อยากแล้วจากไป ชิชิชิชิ  ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

darkdd1999

ผมว่าโบกี้รู้นะ แต่แบบว่าต้องทำอะไรบางอย่าง เพื่อให้ทุกอย่างมันเปิดเผยได้และไม่ผิดใจกับโบกี้ป่าวๆ 

alcoholic888

ผลงานแต่ละเรื่องที่ท่านแต่ง รอติดตามอยู่ทุกเรื่องเลยเชียว 
ปล.ใจจริงอยากให้จบภาคแบบแซนวิชนะครับ แต่จบอย่างนี้ก็ฟินกันดี 5555

lamom

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวที่น่าติดตาม เป็นกำลังใจให้ครับ

komoe

ขอบคุณสำหรับ เรื่องดีๆที่น่าอ่าน
รอติดตามผลงานอยู่นะครับ

kaithai

สรุปนี่คือการเปิดตัว นักเขียนหน้าใหม่
ที่ชื่อว่า นักอู้หมายเลยแปด

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

burunji

ไอเดียกระฉูดมากครับ ชอบมาก ขอบคุณที่สร้างการเขียนที่แหวกแนวนี้ขึ้นมา จะติดตามไปเรื่อยๆเลยครับ

tacklove

happy ending ไม่มีอุปสรรคอันใดสำหรับความรักของพระเอกเราเนาะ จะรอภาคสองนะครับ (อย่าดองเลยครับ สงสารคนอ่านเถอะ)

aof55555

มาต่อไวๆนะครับและก็รอทุกเรื่องที่ยังค้างอยู่

micky

ขอบคุณครับ เป็นเรื่องที่หนึ่งที่สนุกครับ รอลุ้นตลอด

biggiggog

อ่านไปเหนื่อยไป  วู้.... เยี่ยม
ขอบคุณมากๆครับ
::Shy::

pandabb

สมเป็นผลงานนักฆ่า ผมว่าผลงานของนักเขียนท่านนี้เป็นแถวหน้าตลอดครับ ชื่นชม

tanee

อยากให้ลงxoกับโบนัสปีใหม่ต่อครับรู้สึกขาดช่วง ถ้าได้ก็ขอบคุณครับ

holovelove

เหงาๆ