ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 05, 2018, 11:37:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Empire13

พวกสาวๆจอมจุ้นต้องเอาให้ฟ้าเหลืองเลยนะครับลุงพล จะได้หลาบจำ

dikky

เจอยอดนักรักเสียแล้ว รอบนี้จะมีระเบิดถ้ำทองด้วยไหมครับลุงพล

ponggunyuki2527

Phisuiti Suwacheecharan

รักโลก รักไทย

น้องนาถร่วมแจมแน่เลย แจ็คแฟนอุ๊ตามกระทืบลุงพลอีก 55555

rossarin855

โดนจนได้แต่ไม่คิดนะหมอพลอยจะเอากับเขาด้วย ลุงก็เบาๆมือหน่อยนะน้องเขายังใหม่ ขอบคุณครับ

babbom

น้องอุ๊ กำลังจะโดนแล้ว แต่น้องอุ๊จะต่อสู้ขัดขืน แบบข้าวของเครื่องใช้กระจัดกระจาย เลยมั้ยครับเนี่ย

Bebe Ronnada

ยังไม่ได้อ่านครับ ลุ้นๆ ว่าน้องอุ๊จะโดนตาลุงเราเล่นอย่างไรบ้าง?

ssaa3112

ลุ้นมาหลายตอนแล้วในที่สุดก็ถึงเวลาที่รอคอยเสียที จัดให้เต็มนะลุงพล

hanabombam

ผลจากการยุ่งเรื่องของคนอื่น ได้เสียวไม่อั้นเลย ::HoHo::

kimjikung

Saturn Wang

จัดให้หนัดเลยลุง คนนี้ผมเชียร  เล่นให้ครบรู  555

kapook6336

หมอพลอยเขียนบท ลุงพล น้องนาถรกับยายอุ๊เป็นคนแสดง น่าสนใจจริงๆ ตอนต่อไปอย่าให้รอนานนะครับ เสียดายหมอพลอยน่าจะร่วมแสดงด้วย

sarojs2514

น้องนาถรกับยายอุ๊เป็นคนแสดง น่าสนใจจริงๆ จัดให้หนัดเลยลุง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวอย่างที่สาวอุ๊คิดก็ถูกอยู่ และการคิดที่จะปกป้องไม่ให้เพื่อนๆได้รับอันตรายจากมนุษย์ลุง ก็เป็นสิ่งที่ดี แต่การเอาความคิดของตนเองเป็นใหญ่ไปตัดสินคนอื่น ว่าทำไม่ถูก ไม่รับฟังคนอื่นที่เตือนสติ ผลก็เลยเป็นไปตามคำทำนายดวงชะตาของหมอดู ทำให้ลุงพลได้เมียใหม่เพิ่ม...อิอิ