ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phithan

พยาบาลสาวเสียท่าให้ลุงเจ้าเล่ห์จนได้

lunla

ขอแสดงความเสียใจและเสียดายด้วยครับ ผลงานที่ทำหายไป เข้าใจความรู้สึกเลย 😂
ยังไงก็เอาใจช่วยครับ แรงบันดาลใจมีได้ทุกที่

loki1357

เนื้อเรื่องสนุกดีครับแถมเป็นมุมมองของผ่ายหญิงที่ผมชอบด้วย ::YehYeh::

therasak

เจอคนไข้อย่างนี้พยาบาลลำบากกายลำบากใจเลยนะนี่

Punyawut Sansurin

อยากอ่านแนวนี้มานานแล้วนะครับ แถมมีภาพประกอบแบบนี้ สุดยอดมากครับ ขอบคุณมากเลยนะครับ

kunos

มันพีคตรงรูปประกอบนี่ล่ะ ชอบจริงๆสาวพยาบาล

kvachira

เขียนได้ดีคับและภาพประกอบก็สวยมาก เขียนตอนใหม่ๆออกมาแนวๆนี้อีกน่ะคับจะคอยติดตาม

lucifer15

โรงพยาบาลไหนครับ จะได้ไปเข้ามั่งเวลาป่วย

resistance

ลุงนี่ฉลาดกว่าที่คิดไว้แหะ  พยาบาลไม่ทันเหลี่ยมแกเลย

pakinai17

thrashz

ขอบคุณครับ อยากอ่านแนวนี้มานาน

kuzeed

สุดยอดเลยครับ มีรูปพยาบาลประกอบซะด้วย เยี่ยม

tawornfung

ลุงแกมีแผนมากมากจริงเลยทีเดียว หนูนิดไม่น่าจะรอดนะ

abc012

อ่านแล้วน่าติดตามมาก

............................................................................................
14/4/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 14/4/2560-14/10/2560 )

.........................................................................................

จุดดำ ภายในใจ

::Glad::เนื้องเรื่องสุดยอดมากครับมองเห็นภาพเลย ขอบคุณมากๆครับ