ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนที่13 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, พฤษภาคม 28, 2020, 10:57:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เอาล่ะ หลังจากหายหน้ากันไปพักใหญ่ ก็กลับมาให้อ่านกันต่อแล้ว กับแพนโดร่าภาค2 2 2 2 ซึ่งตอนนี้มาถึงเล่ม3และกำลังเข้าสู่ช่วงสำคัญแล้ว เรื่องราวจะเป็นยังไงนั้นก็ไปรับชมรับฟังกันเล้ย เย่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

cookiewithjam

ยังคงติดตามต่อเนื่องครับ ภาพสีสวยจริงๆ พัฒนาจากภาคแรกไปเยอะเลย

สายเขา  ::Glad::

พ่องง

ภาพสวยขึ้นนะครับ สวยดีชอบๆ

สายเส้นจะต้องชอบครับภาพสวย นางเข้าด้านมืดเรียบร้อยย  ::WowWow::

bigboy001

::Thinking::  งานนี้ เจอ 2 เล่ม ก็ต้องมีเสียสอง น้ำนองเต็มเรื่องแน่ๆ 5555 จะว่าไปมีพลังขนาดนี้จะกระซวกสาวกี่คนก็ได้ แต่ต้องไปเล่นงานพวกจอมเวทย์พิทักษ์คัมภีร์นี่ซิเลยไม่ได้ทันเสียบสาวๆในเมืองกันเลย  ::DookDig::

EDIT งานนี้มีพรุนแน่นวลสาวๆเอ๋ย เธอมีเขาและเดือยแท่งโต 555

buark

ปกติก็โดนไปหลายดอกแล้ว เจอผ้าคลุมนี้เข้าไป กว่าจะกลับมาเป็นปกติ บอกเลยว่าแหก 

buark

กว่าจะได้พลังมา มันไม่ใช่ความโกรธ ความริษยาหรอกครับ ความหื่นล้วนๆ

simongang

ผมเข้ามาดูกะว่ามาดูลายเส้นน่ะครับ แล้วค่อยกลับไปอ่านตั้งแต่แรก

Edit คงต้องหาอ่านแล้วแหละ

siwapeeza

อ่ายบ้าวไม่อ่านบ้างลืมเนื้อหาหมดแล้วว 555

อ่าวเข้าสู่ด้านมืดเรียบร้อยยย

noowasin

wasin

MooOon

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ ถ้าเราตัดเรื่อง เซ็กไป เนื้อหาน่าติดตามนะ .......

หมายถึงสาวเเว่นนักดาบอะ ชีวิตเเลดู ลำบากมากจริงๆ คนที่เข้าด้านมืด

ถ้าเราตัดเรื่อง มังงะ การตูนออกไป นี่น่ากลัวนะ อย่างพวก หมอ ตำรวจ

ที่บ้างคนฆ่าตัวตาย ทำไมคนระดับนั้นถึงทำเเบบนั้น ถ้าเราไม่อยู่จุดเเบบที่เขาอยู่

เราคงไม่เข้าใจ.........ออกทะเลละ เดาจากที่เห็นคงไปเอาคืนไอ้ผู้ชาย

ตัวดีนั่นละมั้ง คงเอาจนตายเเน่ๆ 555+

-----------------------------------------------------------

ร่างมืด ดูเท่กว่ากว่าปกติอีก ดูเเล้ว ผู้ชายคนไหนโดนหมายหัว คงน้ำหมดตัว

ทำไมผมรู้สึกอยากเป็นคนโชคร้ายคนนั้น ได้ตายระหว่างมีความสุข นี่ไม่มี

อะไรเทียบได้อีกเเล้ว 555+

as19353860

kimau001

กาก่าก้า ก๊าก๋า

กลับไปดูต้องเก่าแปป  ลืม 555

นักอ่านคัมภีร์คนท้ายนี้แจ่มแหะ

mindza2212

ภาคนี้ไม่มีตัวหลักแบบภาคแรกหรอเห็นเปลี่ยนไปเรื่อยเลย

ภาคแรกนางเอกเด่นมาเยอะแล้ว ขึ้นภาคใหม่ขอตัวอื่นเด่นมั่ง

Wiriya Anuttarawong