ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2018, 05:32:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

พระเอกป่วยนี้ไม่ได้ดูข่าวเลยนะเนี้ย พระเอกไม่ติดเชื่อด้วยแบบนี้พระเอก  ต้องมีภูมิคุ้มกันแน่ๆ สนุกครับ  ขอบคุณครับ

Alan Sarius

โอ้ถ้ามีแบบนี้ บ้านช่องไม่กลับ 555 
ว่าแต่พระเอกเราดูระแวดระวัง ก๊งกง 5555

yopern

อยากเจอผู้ติดเชื้อๆๆ จังเลย งานการคงไม่ต้องทำกันล่ะ

kenata

สงสัย ไวรัสนี้ จะสร้างน้ำเชื้อ ให้ไม่จำกัด สินะ ไม่งั้นได้แห้งตายก่อน แน่ๆ

::Oops::

0scar

หาตอนที่1ตั้งนาน ต้องเข้ามาอ่านก่อนถึงรู้ งงกันเบยคราบท่าน

ฟัคโนทเคยเหนแงปๆ เรื่องเดียวกันป่าวไม่ร้

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ติดเชื้อกันทั่งเมือเลยเว้นยามาตะกับไอ้หนุ่มอีกคนแต่ไอ้หนุ่มจัดไปสองแล้วกว่าจะถึงที่ทำงานจะกี่คนนี้
 อ่านไปอ่านมาผมติดเชื้ออีกคนแล้ว

zeroboy

ไวรัสตัวนี้จะว่าน่ากลัว หรือ ไม่น่ากลัวดี รอดูผลเสียต่อไป  ::Bloody::

Boran Mark

อยากลองติดมั่งเขื้อนี้ คงจะมันส์น่าดู

สินสอด มากมาย

ยอมติดเชื้อครับท่าน ไม่ต้องรักษากันเลยทีเดียวเชื้อแบบนี้ ::Sobad::

keatmano

จินตนาการเหลือร้ายจริง ๆ .. เอาไวรัสซอมบี้ มาเป็นไวรัสชอบบี้แทน  ::HoHo::

บริษัทที่มีสาวสวยเยอะน่าจะได้เปรียบที่สุด ... เนอะ  ::HoHo::

สลัดผักใส่ไข่

มีเชื้อแพร่กับคน แล้วสัตว์ล่ะจะแพร่ไหม ถ้าสัตว์ติดเชื้อด้วยจะดาร์คมาก แต่ไม่แน่ อะไรก็เกิดขึ้นได้ถ้าท่านผู้นี้แปล

gooda

นี่ขนาดไม่ติดเชื้อยังอยากจัด3ยกถ้าติดเชื้อขะขนาดไหนเนี่ยพระเอกกก

numkrieng

::HeyHey:: ไม่น่าจะรอด กว่าถึงบริษัทคงหมดไปหลายน้ำ..

jachal

สาวๆติดไวรัสแบบนี้ หนุ่มๆ ก้อเปรมละซิ ::Shower::