ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่8

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 14, 2018, 01:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paisan

ยายจ๋าคงโดนอย่างสาสมมากเลย

สถาพร

ลุงเฉยต่องจัดการคุณจ๋าให้หนัก อย่าไปยอม

chan4444

คุณจ๋าเสร็จลุกเฉยอีกคนหนึ่งแล้ว น่าติดตามจริงๆๆ

Kotaro Susa

FRA5M2

::Sweat:: ลุงเฉย แผลงฤทธิ์ จนได้ แต่ก็จริงนะ หยามกันเกินไป ต้องโดนซะบ้าง

mighty

ไม่นึกว่าลุงเฉยจะใช้บทโหดกับคุณจ๋าแบบนี้

wangdora29

สมใจลุงเฉย ได้เอาคืนคุณจ๋าสักที รอดูว่าถ้าสามสาวรู้เรื่องจะรู้สึกยังไง

okai

สาวไฮโซที่แอยมีใจให้คนรับใช้ แต่อีโก้แบะอดีตทำให้ปิดบังความรู้สึกในใจ โดนคนรับใช้สั่งสอนบทเรียนแสนแพงแล้วสิครับ

Boyza69

สุดท้ายก็เหม่าหมดอิอิอิ

สมบูรณ์ ส2

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น้าจ๋าไม่รอดซะแล้ว

สะใจเหลือเกิน จัดให้หนักๆเลยนะครับลุงเฉย

Aomba

คุณจ๋าก็เสร็จลุง แต่ลิ้นลุงจะขาดไหม ลุงคงจัดหนักๆให้สาแก่ใจ

Lactasoy Milk

เอาหมดทั้งบ้านแล้วเนี่ย จ๋าคงไม่รอดหรอก ไม่น่าจะกัดได้ลงคอนะ

chathixin

zamakarn

มารับใช้ขนาดนี้ไปกัดเขาได้ไง เดี๋ยวได้ร้องแน่งานนี้ เพิ่มมาในฮาเร็มอีกคน