ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Mezase Bacouple | Love-Bird Plan [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 19, 2018, 09:10:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

สาวป็อปจะกลายเป็นทาสซะมากกว่านะครับงานนี้

virgoranger

Paul Chan

ที่คิดไว้กับที่เป็นจริงมันต่างกันเนอะ หุหุ

Dragora

สุดท้ายผิดแผน เจอหมาป่าในคราบลูกแกะ

B&B

ทำผมอ่านของท่านที่ไร ภาพมันโหลดขึ้นช้ามากอะครับ บอกสาเหตุที

นมนางน่าสงสาร แต่ก็น่ารักดีสำหรับสาวแบบนี้ เพราะนมไม่ใช่อาวุธของผู้หญิง แต่เป็นหน้าตาต่างหากละ!!! (ขอโทษที่ไม่เกี่ยงกับเนื้อเรื่อง)

ขอบคุณครับ

Phoowadol

อ้าวนั่นแค่ความคิดหรอกรึ. ไอ้เราก็ฟินน์ตามไปแล้ว. เฮ่อๆ. แม่สาวน้อยเอรินะผู้น่ารัก อยากได้เจ้าหมอ นี่เป็นแฟน ถึงขั้นต้องวางแผนแบบนีเลยรึ ::Horror::  เออมันก็เข้าท่านะวิธีนี้ ว่าแต่ของจริงกับที่คิดไว้ มันคนละไซค์กันเลยนะ สาวน้อย โดนเล่นไปหลายท่าเลย. สมใจเธอแล้วสิ. อัยยะ!  คราวนี้เป็นเจ้าไทสะเกะที่ติดใจสาวน้อยจนโงหัวไม่ขึ้นแล้ว ขออีกยกนะๆๆๆๆ เอ้าว่าแล้วก็ยาววววววววกันไปเลยละกัน  ::Dribbling::  อิอิ ::WooWoo::

Akira Watanabe

::Sweat:: นึกว่าเนื้อเรื่องมันจะซับซ้อน อ่อยซะขนาดนี้ โดนไปสิ

หมีงับ.จั

worachat39

dreamlost

เฮ้ยยยย นมมันหดลงดื้อ ๆ เลย

จินตนาการเกินความจริงสินะ

Tdestiny

ให้ท่าซะขนาดนี้ ไม่เสร็จก็ให้มันรู้ไป ::HoHo::

CoolNook Thangsakul

glaciar

วางแผนสะดิบดี กลายเป็นโดนจัดหนักแทนสะเลยย

yopern

เรื่องบนเตียงไม้ต้องวางแผน เจอหน้าเดี๋ยวก็จัดไปเองตามธรรมชาติ

as72340639