ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Mezase Bacouple | Love-Bird Plan [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 19, 2018, 09:10:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jittipat

ensd-07

จริงๆๆไม่ต้องมีแผนก็ได้นะ พระเอกก็จับเอาอยู่แล้ว

nekki

วางแผนคุมเกมส์แต่เจอของจริงเข้าไปก็ตกเป็นฝ่ายถูกคุมรึ สาวซึนนี้มันดีจริงๆ แล้วสปินออฟของน้องหน้าปลาตายละมีไหมครับ

drof666

phatsa

จากที่จะเป็นคนคุมเกมส์กลายเป็นคนโดนคุมซะงั้น

tazasss01

กลายเป็นโดนฝ่ายชายคุมเกมส์ซ่ะงั้น

MΞLODY

อ้างจาก: nekki เมื่อ กันยายน 20, 2018, 05:05:56 ก่อนเที่ยง
วางแผนคุมเกมส์แต่เจอของจริงเข้าไปก็ตกเป็นฝ่ายถูกคุมรึ สาวซึนนี้มันดีจริงๆ แล้วสปินออฟของน้องหน้าปลาตายละมีไหมครับ

แปลไว้ตั้งแต่สองปีก่อนแล้วครับ ลิงค์ก็อยู่ข้างบนนั่นเลย
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

oakvanilla

เจอพระเอกหื่นกว่า555 ประมาทผู้ชายมากเกินไปแล้ว

Suchanan YourYoun

เนื้อเรื่องสนุกดีครับแต่ลายเส้นแปลกๆหรือว่าผมไม่ค่อยชินกับลายเส้นแบบนี้หว่า ::Thinking::

siwapol55

คิดแผนตั้งนาน ถึงเวลาจริงโดนง่ายซะงั้น
ขอบคุณมากครับ

niceanglev

รูปสีสวยสุดๆอะ พอขาวดำแล้วเหมือนผู้หญิงไม่มีทรวดทรงเลย อยากได้แบบนี้เป็นสี่สีนะ คงฟิสไม่น้อย

Ke2l3e2oS

อ้าววว ผิดแผนซะงั้นน ฮ่าๆๆ 
ทำตามแผน หรือผิดแผน จุดมุ่งหมายมันที่เดียวกันอยู่ดี

HypN♥s

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า อย่าดูถูกผู้ชาย ไม่ว่าจะหน้าไหน

ลองเปิดโอกาส เป็นเสร็จทุกราย รุกหนักซะด้วย  ::Glad::

thenefilim

วางแผนบอกไม่ชอบใจร้อน เสียบแต่เริ่มเลยซะงั้น แต่ก็โดนตามแผน

jachal

วางแผนซะดิบดีว่าจะเป็นคนคุมเกมส์  สุดท้ายกลายเป็นลูกไก่ในกำมือ