ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 1/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 08, 2019, 10:11:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B6105280

แนวแบล็คเมล์คัมแบ็ค

Edit คนที่แยู่หับนางเอกลูกมใครหว่า

elviswhat

อาจารย์นี่หน้าอย่างหื่นเลยนะเนี่ย ไม่มีทางอื่นไปได้นอกจากยอม ๆ ไป แต่ก็สงสารน้องนางจริง ๆ ต้องมาเจออะไรแบบนี่ด้วยทั้ง ๆ ที่เตรียมตัวเพื่อคนที่ตัวเองรักขนาดนี้

อย่าบอกนะว่า ยูอิ เอากับอาจารย์จนมีลูกเลยน่ะ ไม่จริงนะ แล้วโคจังหล่ะยูอิ โรจังอยู่ตรงไหน

thamron

ขออ่านเพิ่มหน่อยนะครับ

ensd-07

ปกครองแบบนี้เลยหรือค่บอาจารย์ เพื่อฝันของแฟนเธอ เธอยอม แต่ต่อไปคงติดใจ

สุดท้ายตงเป็นทาสกามของหลายคน

Hungry

แนวรักใสๆนี่ผมชอบมากเลย ไม่รู้จะลงเอยด้วย mind break เหมือนเรื่องอื่นด้วยมั้ย

ทำเพื่อช่วยเหลือโคจังนี่เอง ไม่ได้ติดใจอะไรอาจารย์หรอก

สุชาดา.รุ

โดนครูแบลคเมย์แบบนี้คงดดนครูเล่นหลายครั้งแน่ สงสารแฟนชายต้องเสียเธอไปแน่ๆ

Hunfrid

ลายเส้นสวยดี มากแนวนี้มักจะเป็นฝืนใจ ติดใจ กู่ไม่กลับ ::DookDig::

สุดท้ายก็จะมาอีหรอบเดิม หรอกตัวเองว่าทำเพื่อแฟน แต่จริงๆก็ติดใจ

virgoranger

มีแววจะติดใจอาจารย์แน่ๆ

Edit นั้นไงอย่าบอกนะมีลูกกับจาร

Boran Mark

ยูอิโดนดุ้นของอาจารย์ไปแล้วต้องติดใจแน่ๆ เหอ เหอ เหอ
edit: มีลูกด้วย เอะ ลูกใครหว่า

gojira

ล้านเปอเซนว่าพรเอกแห้วแดกนางเอกต้องติดใจอาจารย์แน่นวลลลล
โห้รอตอนต่อไปเลยเห็นแวปๆว่านางเอกมีลูกด้วยจะลูกใครน้อ  ::Hunger::

tuizeed32

เป็นผม ผมก็เอาครับนมได้จัยแบบสุดๆ

สงสัยจะลืมโคจังแล้วมัง

yopern

มาแล้วไอ้ครูอ้วนจอมหื่น แบล็คเมล์นักเรียนไปเรื่อยและนี่คือเหยื่อรายแรก ถ้าให้เดาล่ะก็มันคงเอาแบบวิตถารแน่ๆ

edit เดี๋ยวก็ลืมของแฟนแน่ๆ เจอของใหญ่ของไอ้อ้วนเข้าไป เริ่มจะไม่เสียวตอนเอากับแฟนแล้วนี่

kantap9

มาแบบนี้อีกหน่อยคงติดใจอาจารย์จนลืมแฟนหนุ่มแน่เลย

นี่แค่ตอนแรกยังติดใจขนาดนี้ รอตอนต่อไปไม่ไหวแล้ววว

ปฏิภาณ ครับ

มาแนวนี้ ติดใจชัวเลย ละทิ้งแฟน ::Angry:: ::Angry::

น่านไงติดใจจิงด้วย แต่ตอนต่อไปถึงมหาลัยเลยหรอแฮะ แบลคเมย ยาวไป

jittipat

เปิดแบบนี้อีกแล้วเห้ออออออ

พอดีกว่าไม่ต่อและ 555