ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 06:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siri7749

ต่อจากคาเอเดะ ก็เป็น คาเรน สงสัยได้มีรวม กรุ๊ปแน่ ๆ

otto1150

พระเอกได้ทีหลังอักตามเคย แต่ก็ดี นางเอกจะได้มีประสบการณ์

wittaya09

โนโมดะคุง วางแผนไม่ดีไว้แน่ๆ สงสารนางเอกจัง

ด้วยความใจดีของนางเอก จึงถูกล่อลวงง่ายๆ
แต่รู้สึกแปลกๆ ในน้ำดื่มหรืออาหารคงมีอะไรผสมอยู่แน่แน่ นางเอกจึงยอมง่ายๆ และไม่มีแรงต่อต้านเลย

mawinxxx102

mawinxxx102

DARKAXL

ม่างเล่นชงมาซะอย่างกับหมอนี่เป็นพระเอกเลยว่ะ ทั้งพูดทั้งทำซะสวยหรู แต่ใจจริงกะตรั่บๆหล่อนอย่างเดียว ::Angry::

อื้อหือ เล่นซะมันส์เลยนะ โด่ไม่รู้ล้ม ตรั่บๆรัวๆ

nekki

มันพอเดาแนวได้อยู่แล้วว่าจะเป็นไงต่อไป สำหรับผมเนื้อหาตอนแรกที่ตอนสองเล่ามามันน้ำไปหน่อย รายละเอียดเยอะแต่ไม่ค่อยอินเท่าไร

อ้าตอนนี้สรุปไม่มีอะไรเลยแค่นางเอกโดนเปิดซิง นึกว่าจะมีเรื่องปวดตับของน้องคนก่อนมาแซมซะอีก

นาสตา

รุ่นพี่คาเรนโดนเปิดซิงเเน่นอนเเบบนี้อิจฉาไอ้อ้วนว่ะ

tops2526

รุ่นพี่โดนรุ่นน้องฟันแน่
ส่วนพระเอกกินแห้วไปก่อน

Phu10

โดนหาว่าแนวNTR ถึงขั้นต้องอธิบายยาวเลยอ่อ55​ ปล.​ คิดไปเองหรือยอมง่ายไปจังวะ​ ตอนแรกยังไม่มีท่าทีอะไร

gfthebc

คิดว่า​เรื่อง​นี้​คน​หล่อ​หมด​สิทธิ์​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ สาว​ๆโดน​เก็บ​โดย​รุ่น​น้อง​หมด​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ แต่​เสียดาย​ที่​เอา​ภาพ​หรือ​ว่า​คลิป​ไป​ปล่อย​ต่อ​นี่​นะ​สิ​ครับ​ ถ้า​เก็บ​เป็น​ความ​ลับ​แล้ว​กิน​ยาวๆให้​คนอื่น​อิจฉา​ก็​ดี​นะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ โดน​ถ่าย​คลิป​ไป​อีก​คน​ ทุกคน​ที่​โดน​น่า​จะ​ถูก​ถ่าย​คลิป​แล้ว​เอา​ไป​ปล่อย​ทุก​คน​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ และคาเรน​สุดท้าย​น่า​จะ​ไม่​ยอม​เป็น​แฟน​ แล้ว​ก็​ถูก​บังคับ​ให้​เป็น​ผู้หญิง​ของ​นาย​อ้วน​ยาว​ๆ​แน่​ๆเลย​ครับ​

toey0013

อ้วนเรามีแผนที่ดีนะเก่งรอบด้าน ลูกอ้อนก็เยอะ แบบนี้นางเอกเราจะทนไหวเหรอ

Jack0908

บางทีนางเอกก็ใจดีเกินเหตุจนทำให้ตัวเองต้องตกไปอยู่ในสภาพนั้น แต่ต่อจากนี้อาจจะกลายเป็นว่าติดใจจนถอดตัวไม่ขึ้นเหมือนคาเอเดะ