ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 23, 2020, 03:42:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

buyz

พ่อปู่ทำอะไรไม่เกรงใจแฟนเขาเลยนะ

kew2826454

นี่แค่วันแรกพ่อปู่ก็ออกลายแล้ว  ยังต้องอยู่อีกหลายวันแน่ะ

octopussk

เข้าขากันดี แบบนี้ไม่น่ารอดนะ

Werayut2019

เอาผลไม้มาบำรุงให้พ่อปู่หน่อย ปู่น่าจะเพลีย ติดตามครับ

37423

ทีมงานคุณภาพ​ มีล้มแชมป์ล่ะงานนี้

zaa2518

huangdi

เริ่มแก้แล้ว แถมมีคนมาช่วยแก้ด้วย แกักันสนุกแน่ๆ

pankea

แก้กรรมหรือโดนหมอดูหลอกเย็ดสัปดาห์เต็มๆกันแน่โดยผัวก็รับรู้แต่ทำไรไม่ได้เพราะมัน"สาย"ซะแล้ว

merina

ตอนนี้่น่าจะยังรอดอยู่นะ แต่ตอนหน้าไม่เหลือแน่นอน

apichart2523

ผลไม้ก็ให้ไอ้สืบไปซื้อซิวะ ไอ้พ่อปู่เฮงซวย มันขี้ข้าแก กรูไม่ไปโว้ย

wawer nakorn

สงสัยจะป้อนกล้วยให้น้องแชมป์นะ

tataka

มาแล้วจังหว่ะเจ็บจี๊ด อยู่กัน2คนแบบนี้พ่อปู่ลายเลื้อยแน่นอน
อ่านแล้ว แชมป์​ไม่น่าไว้ใจขึ้นทันทีเลย ตามสไตล์​เรื่องแนวนี้พระเอกของเราก็จะติดไม่ทัน
ว่าแต่ตอนที่แชมป์​กับพ่อปู่อยู่2ต่อ2นี่มีมาให้อ่านใช่มั้ยครับ น่าลุ้นว่าจะเป็นมุมของใคร พ่อปู่หรือว่านู๋แชมป์

intan

พ่อ ปู เริ่ม ออกลาย แล้ว...น้องแชม  คงอยากเห็น ของพ่อปูด้วย มัง...

prapan

vi vo

อืม หนูแชมป์ กับพ่อปู่ น่าจะเคยมีอะไรกันก่อนหน้าแล้วนะ ถึงง่ายขนาดนี้