ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

12pam12

::Glad::

ช่วงนี้มีแต่โปรแบนข้ามปีนะครับ รับไป 365 วัน

teenoihehe

แต่งเยอะๆน่ะครับอย่ารีบจบ

suspension

ขอบคุณครับ โดยรวมยังสนุกเหมือนเดิม แต่กฏการใช้พลังเยอะอ่านแล้วงงๆ  ::Hmmm::

yoyoman

ขอบคุณครับ เล่นผสมคำกันสนุกเลยทีนี้

tontarn123

เงื่อนไขยากพอสมควรนะครับ อ่านไปก็ผสมคำไปด้วย อิอิ
ติดคามครับ

chanky2007

ไล่ตามเงื่อนไขแล้วคิดตาม วุ่นวายเหมือนกันนะ

สนุกดีครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ryu

อ่านแล้วติดจริงๆ จนต้องติดตามต่อเนื่อง
ขอบคุณครับ

naitoom

การผสมอักษรเพื่อให้ได้พลังฟังดูดี แต่ถ้าทำไม่ได้ จะเกิดอะไรขึ้น ถูกรีดเดอร์ไล่ล่าไปขังแทนงูตัวนั้น?
สาวๆที่ถูกเอาตัวอักษรไปต้องกลับมาร่วมรักภายใน 7 วัน ไม่งั้นจะลืมชื่อ นี่ซิจะรับไหวหรือ

phaii

ผมแปลงตัวอักษรตามเลยนะครับเนี่ย อินเนอร์มาเต็ม

ton8369

ยังงงๆกับเรื่องอยู่ เหมือนมันไม่ต่อเนื่อง

poox2

aaa45

ก่อนหน้า งงอยู่นิดนึง ตอนนี้เริ่มเข้าใจเกมส์แล้วครับ เขียนได้อ่านง่าย อ่านสนุกมากครับ

leexiaopai1

เหมือนอ่านการ์ตูนเรื่องเดธโน๊ตยังไงยังงั้น   กฎเยอะมากจนต้องอ่านซ้ำหลายรอบกว่าจะพอเข้าใจ   แล้วอ่านไปสักพักก็ต้องกลับมาไล่อ่านกฎซ้ำอีกรอบ   แต่โดยรวมก็สนุกอยู่จะติดตามต่อไปนะครับ

bigbad

ขอบคุณมากครับอ่านที่เดียวเลยครับ

Phisuiti Suwacheecharan

สงสัยจะได้รุ่นพี่สองคนหรือเปล่าครับ