ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 26 – ยื้อแย่ง

เริ่มโดย assasin008, มิถุนายน 24, 2017, 04:33:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shashin

แนวเรื่องต้องมีมืด มีสว่าง ผมชอบแบบนี้นะครับ ขอบคุณครับ

zelixm

Thanakrit Nanthikan

zebrazaa

เดาเนื้อหายากจริงๆครับ แต่ก็ตื่นเต้นดีครับ ติดตามดูว่าเรื่องราวจะเป็นไงนะครับ

yedke

ผมฝันไว้ว่า สักวันพี่แก้ว ต้องมาร่วมวง3ศรีพี่น้องพร้อมหน้าพร้อมตา บำเรอกามให้อาร์ตอย่างพร้อมเพรียงกัน คงเป็นฉากที่สุดยอดมากๆแน่นอนครับ

aspire tenny

เมื่อไหร่อาร์ตกับแก้วจะได้เจอกานนนนนน

zezebee12

asiakook

บอลอดทนไว้ ตัวสำรองอดทน ได้ไปหลายคำแล้วนิ อิอิ ขอบคุณครับ

ka55anova

Chaiwut Chaiyagul

facman69

มาแล้ว ตอนใหม่เสียวสะใจเหมือนเดิม อ่านไปเสียวไป ติดตามผลงานตอนต่อไปเลยครับอยากรู้ แก้วจะทำไงบ้าง ถึงจะได้รู้จักนายอาทิตย์ อยากให้ถึงบทแก้วเร็วๆจังท่าน 55
ขอบคุณผลงานดีๆนะครับเป็นกำลังใจให้ครับ

patiwat

ของคุณที่แต่งเรื่องราวเสียวๆมีคุณภาพมากครับ  เป็นกำลังใจให้นะคนับผม

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

แรงดีไม่มีตกจริงๆพระเอกของเรา รอตอนสามพี่น้องจะมันขน่ดใหน

quwerty

review1972

ต้องขอโทษท่านแอสด้วยที่เข้ามาอ่านช้าไปเพราะความจำเป็นบางอย่างครับ เสียชื่อแฟนพันธุ์แท้หมด เนื้อเรื่องสุดๆเหมือนเดิมครับ อาร์ตใจกว้างยังกะแม่น้ำ เฉพาะฉากในห้องอาร์ตนี่ก็เล่นผมซะซีดแล้วซีดอีก555 ขอบคุณมากๆคร้าบบบ