ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doujinshi][Toufu Insider] Enjoy Saimin Appli! แอพสะกดจิตมหาสนุก[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 02, 2022, 07:48:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

bunhelupu

มาแนวนี้มันจะมีหักมุมโดนจับตอนท้ายมั้ยเนี่ย

รู้สึกภาพจะมาไม่ครบนะครัย

เช็คแล้วมาครบครับ

YOGI02

คุุณแม่โดนไปแล้วต่อไปก็ลูกสาวแน่ๆๆควบสองเลยมั้ง

MooOon

หวังว่าตอนจบจะมีผลข้างเคียงอะไรมั้งนะ แอฟเนี่ย

ดูสะดวกจัง ว่าแต่พูดถึงลูกสาวแบบนี้ก็คงไม่รอดไปด้วยละมั้ง

ตอนจบเดาว่าท้องทั้งคู่

---------------------------------------------

เหมือนจะมีต่อแต่ก็ไม่มี งงมาก ลองไปหาดูก็ไม่มีตอนต่อ

เหมือนให้คนอ่านไปมโนต่อเอาเอง -*-

wittaya09

ลูกสาวต้องโดนสะกดจิตรอีกแน่แน่ครับ

ลูกสาวมาเจอพอดีครับ รอลุ้นต่อไปนะครับ

g9898

ได้แม่แล้ว จะเอาลูกด้วยเหรอเนี่ย ::Hmmm::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Mortal-R2

จะมีคนอื่นมีแอพเหมือนกันไหม๊นะ อยู่ๆ สุ่มเข้าเครื่องเฉยเลย

น่าจะมีตอนต่อไปจริงๆ อย่างเห็นเผื่อมีผลข้างเคียงอะไร หรือมีใครมีอีก

keatmano

จินตนาการประเภทนี้ เป็นแบบอยากได้อย่างที่ต้องการตามใจตัวเอง โดยไม่สนใจทุกสิ่งทุกอย่างนอกจากตัวเอง ... ไอ้เราก็ดันชอบอ่านตามไปด้วยถึงแม้ว่าจะรู้ไม่มีโอกาสเป็นไปได้ คนเขียนน่าจะเขียนให้มีผลร้ายภายหลังให้คนใช้บ้างนะ ให้ฝ่ายหญิงจัดการกลับได้บ้าง

น่าจะเขียนให้ลูกสาวรู้เรื่องแอพประเภทนี้ แล้วก็สามารถป้องกันตัวเองได้ แล้วย้อนกลับไปยังไอ้ผู้ชายคนนั้น

virussand

APP มันเจ๋งจริงๆว่าแต่มันจะมีอะไรแปลกๆรึเปล่าลุ้นๆๆๆ
edit : จะว่าไปมันคิดยังไงให้โม๊กไปห้องลูกว่ะนั้น เข้าใจคิดจริงๆ

akasaboy

ลูกสาวคือรายต่อไปสินะ ว่าแต่ไปหาโหลดได้ที่ไหนครับ

มีตอนต่อไปรึป่าวน้า  ::Hmmm::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

bank1027

ผมชอบแนวนี้มาก ไม่รู้ทำไมเหมือนแบบ มันดูง่ายดายจนประทับใจ เรื่องแนวนี้ผมโดนทีไรแตกก่อนจบทุกที

yakusa98

ถามแบบนี้มีสะกดจิตลูกสาวต่อแน่นอน

ดูแล้วใจเย็นจริงนะ ถ้าแอฟมันสะกดได้คนเดียวเรื่องนี้ถึงตำรวจแน่นอน

sarawut13

ได้แม่แล้วต่อไปจะไปจัดการลูกซินะ

รอตอนต่อไปอยู่นะ...น่าจะได้จัดกัน3คนเลย

ns52800189NS

อยากได้ๆๆๆ
โหลดที่ไหนได้บ้างนี่
แอปสะกดจิต?

แบบนี้โดนดูดจนน้ำหมดตัวแน่

jarabaman

ช่วยเอาแอพนี้มาลงโทรศัพผมทีครับ

ตอน2จะมามั้ยครับเนี่ย 555