ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sugi G] Slipout รักผิดคิว [แปลไทย By HypN♥s] **มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 02, 2018, 06:30:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kronkawee Hrommontha

ขอบคุณมากครับ ::DayDream:: ::DayDream::

เมนท์มักง่าย/เม้นท์ขอบคุณในกระทู้ห้ามเม้นท์/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
แบน180วัน

ddcc

ผมจำได้ว่าเคยอ่านเรื่องนี้ ตอนก่อนจบนางเอก(ลูก)มาเจอ สุดท้ายแม่เลยชวนลูกมาร่วมวง แล้วก็นั่นละลูกมันก็ชอบพระเอก ประมาณนี้มั้งครับ แบบนี้คือตอบคำถามหรือสปอยเนื้อเรื่องหว่า5555 ส่วนตอนพิเศษนี่ไม่แน่ใจว่าอ่านไปยัง หรือคือที่ผมตอบไปก็ไม่รู้สิ555

HaoMaRu

อาบน้ำกับคุณแม่แล้วคุณลูกก็เข้ามาอาบหรือนาบแบบ 3P ไปเลย  ::DookDig::

goldligth

honda_z

งานนี้ไม่แคล้วได้ทั้งแม่และลูก โชคดีจริงๆเลยครับ

(จิ๋ว)

จองจองจอง  ขอเผือกหนึ่งที่ค่ะ ปูเรื่องมาน่าสนใจมากมาย อย่างนี้ต้องเผือก
ตอบคำถามนะคะ
ถ้ามันจะผิดคิว ก็คงได้กับแม่ก่อนแล้ว คิวต่อไปก็ลูก อ่ะแหละ  ::Shy::

ขออภัยที่ตอบคำถามช้า พอดีไม่ได้อ่านบรรทัดข้างบน เลื่อนลงมาอ่านตูนก่อนเลย แหะๆ
แถมตอนแรกที่อ่านอ่านบนมือถือ จอมันเล็ก เลย ไม่รู้ว่าเลื่อนลงมาเยอะเกินไปแล้ว
ไม่เห็นคำถามที่จะให้ตอบข้างบนน่ะ เค้าผิดไปแล้ว เค้าขอโทษ ::Orz::

แต่เรื่องนี้ก็สนุกดีนะคะ ทำให้เห็นชั้นเชิงสาวใหญ่ ทั้งวางแผน ทั้งรุกเร้า
หนุ่ม ๆ อ่อนหัดอย่างนี้เสร็จแน่ แต่เสร็จแม่แล้วจะเสร็จลูกด้วยหรือเปล่า
คงต้องตามลุ้นในบทสรุปส่งแล้วแล้วหล่ะ 

ขอบคุณท่านจอมเทพที่แปล & ปัน ให้อ่านกันสนุกสนานเพลิดเพลินนะคะ
::Thankyou::

เห่ย...ผิดคิวจิ จ้องฟันลูก แต่ไปโดนแม่เข้า แผลใหญ่เบ้อเร่อเลย ลูกเจอแม่โดนฟัน เลยโดดเข้าไปช่วย
เลยโดนฟันอีกคน งวดนี้โดนแทงแผลฉกรรจ์ เป็นรูเบ้อเร้อเลย

เพ้อเจ้อมั่ง
   ::Grimace::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

tamkonba

คิดว่าน่าจะได้กินแม่ก่อนตอนแรก ตอนแรกชอบคนลูกแต่มาเจอคนแม่ คงต้องลัดคิวก่อนแหละ แต่สุดท้ายคิดว่ายังไงก็ "ทั้งแม่ ทั้งลูกนั้นแหละ !! "

iceza123

ตอนจบกินเรียบ ทั้งแม่ทั้งลูก แฮปปี้เอนดิ้ง

kapomman

คุณแม่หุ่นกินขาดคุณลูกเลย  ถ้ามีตอนต่อไปมีสิทธิกินลูกด้วยไหมนิ

baycon

จะเดาทางไหนดีน้อ โดนทั้งคู่ หรือว่า แค่แอบเดินเฉยๆ

Ppcub Jjip

ตอนแรกนึกว่าจะจบแบบ แอบกินแม่ต่อไปโดยรักคนลูกไปๆมาๆ ได้ควบ2เลย

gojira

พระเอกได้ทั้งแม่ทั้งลูกแน่นวล 10000000000000เปอเซน

bannoknon

prasongruy

จะมาจัดลูกได้แม่ แล้วจะจบไงหว่าฮาเร็มเปล่า