ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V6 แม่บ้านติวเสียว [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 17, 2019, 04:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

subin05

ป้าด เจ้ สามีไม่ทำการบ้านเหรอฮะเจอควยหนุ่มๆเข้าไปเลยเต็มใจปลอบขนาดนี้

โอ้โห แมลงสาปตัวใหญ่แถมอึดทนนาน ด้วยสงสัยคุณนายได้ร้องทุกวัน

รุ้งนภา เ

kitti000

แหม๋ตอนแรกก็นึกว่า ผัวลอบเข้ามาปล้ำเมียแบบ เปลี่ยนอารมณ์ซะอีก
ดันเป็นคนข้างห้องซะนี่ ระวังโดนไอ้นั้นมันหลอกเอาน้า มันไม่กล้าโดดจริงหรอก
ยิ่งบอกจะให้เสียซิงนี่ ถ้าติดใจดุ้นมันขึ้นมาจะถอนตัวไม่ขึ้นน้าาา  ::HoHo::

Edit: มันเป็น NTR หรอพี่  ::Dizzy:: มันดูมีความสุขกันมากๆ เลยนะ  ::Glad:: แล้วก็ติดใจดุ้นนี้จริงๆ ด้วยซินะ อยากมีเพื่อนข้างห้องแบบนี้จัง  ::Dribbling::

honda_z

ชีวิตน่ารันทด ทำอะไรก็ผิดพลาดไปหมด โชคดีที่เจอแม่พระมาโปรด ชีวิตคงประสบความสำเร็จกับเขาบ้าง...

Noproblemman

งานนี้ต้องโดดครับ
โดดเข้าใส่เลย ไม่ต้องคิดอะไรแล้ว

เจอติวเตอร์แบบนี้ สอบไม่ผ่านก็ให้มันรู้ไป
แต่ช่วงสอบต้องงดติวก่อนนะ
เดี๋ยวไปหลับในห้องสอบละแบ่เลย
ขอบคุณครับ

Chaiyan14731

เป็นหญิงสาวที่ใจดีมากๆๆๆ อยางน้องก็ไม่ผิดสัญญา

sexontheroom

เค้าเรียกพลิกวิกฤษ เป็นโอกาส ว่าแต่เองจะโดดตึกท่านั้นจิง ๆ อ่ะนะ ::Hmmm::

kasugai

ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้ครับ 
ตลกดีอยากตายแต่หำยังแข็งนี่ ฮ่าเลย

DUYY2

คงกะว่าจะทิ้งทวนก่อน ไปป แต่เกมส์ พลิกก น่าติดตามม

tkainter

schai050

singeroil

javdude

เมื่อคุณอยากฆ่าตัวตายเพราะคุณไปข่มขืนเขา 
แต่เขากลับเสนอโม้กดุ้นให้คุณแทนแบบนี้สินะ

(จิ๋ว)

แหม๋ จะโดดตึกอ่ะ  น่าจะใส่กางเกงกันสักหน่อยนะ กันอุจาด
เอิ๊กๆ ::DookDig::

::Reader::

แหม๋  ติว ไป บี้แมงสาบไป ซะนัวเนียกันเลยทีเดียว เสียวนะยะ
NTR แบบนี้ จะปวดตับลงได้ไงละเนี่ยยยย

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะท่านจอมมาร ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Goodsex

อย่าพึ่งตายนะ...ก่อนตายทำตัวให้มันมีประโยชน์ก่อนเสียดายหำยังแข็งๆยุ