ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 40

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 18, 2021, 11:57:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monster gmail

มองไม่เห็น หรือแกล้งมองไม่เห็นครับ

vghvgk

คำว่ารักมันกลายเป็นฝุ่นไปแล้ววว 555 มึนๆ

First10

คำพูดใส่เจ๊หมิวแต่ละทีเหมือนจะเรียกกังฟูคิกตลอดเลยนะ

KengNaJa

เริ่มระเเคะระคายแล้วสินะครับ
ว่าแต่มึนได้โล่เลยครับถึงไม่รู้ว่าพี่หมิวก็มาด้วยเนี่ย5555

Manoptana

ช่วงนี้โทนชอบตีลูกมึนใส่พี่หมิวบ่อยๆเพราะชอบให้พี่หมิวงอนจะได้หลุดบ่อยๆ นี่เป็นลูกเล่นของโทนใช่ไหม ทำให้พี่หมิวหลุดแล้วพลาดจะได้ปรับพฤติกรรมได้เร็วๆ

ryu

โทนจะเรียนวิทยายุทธ์เหรอ เอาเลยๆจะได้เก่งขึ้นอีก

miozaa

มึนหรือแกล้งทำเป็นไม่เห็นกันแน่

zaar65

รอลุ้นมุมมองของพี่หมิวอยู่นี่ แต่พี่เตยเมือไหร่จะเริ่มเขียนบ้างครับ 

guang_k

นั่งรถมาด้วยกันตั้งนาน ไม่เห็นเฉยเลย อย่างนี้เชื่ออย่างไม่คิดเป็นอื่นแล้วครับว่าไม่เห็นคุณรุกะจริงๆ เมื่อตอนไปที่ปายกัน เพราะตอนนั้นอาจจะเข้าใจผิดว่าเป็นคุณหมิวได้อยู่ และคุณรุกะก็อยู่ข้างที่ปิดตาด้วย

แว๊บหนีหรือเจอคนรู้จักอีกแล้ว

lamom

โห เห็นเจ๊หมิวเป็นฝุ่น หรือเป็นอากาศเนี่ย เจ้าโทน

ตอนนั้นคุณโทนเคยฝึกวิชาของคุโรโกะใช่มั๊ย (การ์ตูนบาส) ถึงหายตัวไปจากการรับรู้ของคนอื่นได้

zamzam

Nu metal

สงสัยเตยแล้ว เดี๋ยวคงมีสแอบสืบแน่ๆเลย

talusamaluda 07

turie

Exordia