ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toptime

อยากอ่านฉากสวิงครับ
คงฟินมากแน่ๆเลยคับ
เคลิ้มไปเลยครับหมอพลอย

nulongya

::Fighto::ผ่านด่านบิ๊กบอสแล้ว
กำลังเคลียร์สตอรี่อยู่
ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้
ผู้ประพันธ์ครับ

Sak Utp

น่าสงสารสาวๆ จัง เออ!ว่าแต่ใครจะเป็นคนต่อไปล่ะครับ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

แล้วหมอพลอยจะตอบลุงพลยังไงล่ะนี่แล้วลุงพลรับได้ไหมนะ

Autte Wa

ความรักของหมอน่าสงสารจัง
ลุงพลช่วยหมอด้วยเหอะ
ไม่ได้อยู่กับลุง
ก็ยังดีกว่าให้ไปติดคุกในใจ

♤judas♤

ต่อให้หมอพลอยตอบว่ายังไงลุงพลคงรับได้..ว่าแต่ลุงพลจะหาทางไหนไม่ให้หมอพลอยแต่งงาน

pp1659

สงสารหมอพลอยครับ แล้วจะตอบลุงพลว่ายังไงครับ

ฟฟหกด ฟหกด

Tanaka Tanaka

อันนี้ถามเล่นๆ จะมีป้าสุดา สุดะ อาคาริ มาปรากฎตัวในเรื่องหรือเปล่าครับ ???

เห็นงานเลือกตั้ง AKB48 ที่ผ่านมา มีคนไทยโดนป้าสุดาแกตกไปตรึมเลย ทั้งๆที่ส่วนใหญ่ตามแต่วงน้อง BNK ไม่เคยตามวงพี่มาก่อน

ในฐานะแฟนวง AKB48 ดูแล้วก็รู้สึกฮาดี  ::HoHo::

Nato87 : คงไม่ล่ะครับ แค่นี้ตัวละครในเรื่องก็ล้นแล้ว 5555+

meowmeng

หมอจะตอบว่า รักลุง ละซิ
แต่ความรักคืออะไร สนุกกันบนเตียงก็เรียกว่ารักได้แล้วหรือ

savana911

ลุงพลชาตินี้คงไม่อกหักอีกนะครับ สงสารคนแก่ครับ