ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

torzakung

มาไวดีคับวันนี้ อยากรู้จังใครจะเป็นรายต่อไป

airfoxus

อยากให้หมอพลอยลงตัวกับลุงพลมากที่สุดเลยครับในบรรดาเมียเด็กของลุงพล อยากรู้ว่าลุงพลจะมีวิธีใหนที่จะช่วยหมอพลอยใด้จังเลยครับ มารอลุ้นกัน

Kitti Wongsa

xxxboyz

สุดท้าให้หมอพลอยใจอ่อนมารักลุงพลเถอะนะ ปล. ภาค2 อยากอ่านฉากหมอพลอย หมอเบส ลุงพล 3คนหรรษา

au2000

ตอนนี้คงจะเราม่า
ลุงพลต้องยอมรับความจริง
หมอพลอยรักคุณกร

typhoon41

ลุงพลใช้ลีลาเด็ดทำให้หมอพลอยลืมพี่กรไปเล้ย

ธีระยุทธ

live20

คราวนี้อยู่ที่หมอพลอยแล้วล่ะว่าจะยอมบอกลุงพลแล้วว่ารักกรวิทย์ใช่ไหม

SNGOT

ลุงได้หมอเค้าไปทั้งตัวแล้วนี่ครับจะเอาอะไรอีก

ฟหกด่าสว

เดาใจยากแต่ลุ้นให้เป็นลุงแล้วกัน  คงแยกยากระหว่างรักกับใคร่  ขอบคุณผู้เขียนครับ

Sanchai Suntornrarag

หมอพลอยคงกำลังสับสนมาก ตอนหน้าอยากให้จัดน้องอุ๊หนักๆ หน่อยครับ

กำพล

น่าสงสารตาเฒ่าชุมพล เปลืองทั้งแรงกายและแรงใจแต่เมียหมอกับไปรักคนอื่น

acerr

หมอพลอยนี่ใครได้เป็นเมียคงหลงทั้งเช้าทั้งเย็น

สมปอง บุญ

ลุงพลรับได้เหรอถ้าต้องเลิกกับเจ้าหญิงน้ำแข็งนะ