ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 80

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 25, 2022, 11:27:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamsong

Game2005

คุณท่านนี่ เหมาะสมแล้ว ที่เป็นผู้ควบคุมการบริหาร มองไกลมาก

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Slave เมื่อ ตุลาคม 25, 2022, 11:36:25 หลังเที่ยง
อ้าวพระเอกเราก๊โดนด้วยเหรอครับ.. ว่าแต่โดนลามปามถึงบุพการี​แบบนี้ไม่ทีใครอยู่เฉยได้แน่ๆครับ.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​
ว่าที่พ่อตาชองโทนแล้ว

chang1978

หนุ่มโทนเจอเจ้หมิวทีไร มีเรื่องกวนตลอด นิ่งเป็นหลับ ขยับเป็นกวนจริงๆ

occocc

sun_307

ลงโทษทั้ง 2 ฝ่ายถูกต้องแล้ว เป็นการสอนให้รู้จักการควบคุมอารมณ์ เทพโทนจะได้เย็นๆลงบ้าง

crazylex

devilzoa

xijikoh

เห็นสมควรครับคุณท่าครับ ลงโทษ ก็ต้องโดนทั้งหมดถึงจะยุติธรรม

aey3699

คุณท่านสอบสวนตามความจริง โทนต้องเล่าความจริงทุกอย่างออกไป อย่าได้พยายามทำให้เรื่องราวยุ่งยากไปกว่านี้ เพราะรอง HR น่าจะโดนหนักงานนี้ และคนก่อเรื่องอาจโดนพักงานแบบไม่มีเงื่อนไข แสดงว่าดาวเคยเจอกับโทนมาก่อนที่โทนจะไปร้านเกะ แต่เวลาผ่านไปเลยจำกันไม่ได้หรือเปล่า แต่ไม่เชื่อว่าดาวลืมนะ เพราะผู้หญิงจำเก่ง

Raymond

ท่านพ่อสมกับเป็นเจ้าของบริษัท แม้แต่การสอบสวนกับลูก ยังเที่ยงตรง

Kdstory

เนื้อเรื่องมันเชื่อมกันหมดจริงๆได้อ่านของเจ้หมิวแล้วได้รู้เลยว่าสาวๆมาติดพันเทพโทนได้ยังไง

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
เปลี่ยนเป็นงานง่ายๆ​
บอดี้การ์ด​+แฟนลูกสาวสะเลย

dunze

armfine

ดาวมาหาแล้วนะ หลับอยู่ได้ ^^