ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Tokai kara Kita Otoko ตามล่าหาเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 05, 2019, 07:06:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballball

novem_ber

ไม่น่าเรียกป้าเลย แค่พี่กำลังสวยเลยครับ

ต้วนอี้

มันน่าจะมีหักมุมตอนท้ายแน่ๆ  แต่ 36 โดนเรียกเป็นป้าซะแล้ว  ถ้าเป็นสาวไทยมีเคือง  

kunkub

tamama

ดาร์กซะงั้น ป้าก็ไม่ระวังตัวเลยอยู่คนเดียวล่อตะเข้เข้าร้านซะ

ปล. ตอนจบหักมุมมาก ดาร์กสัสเลยครับ

superkoyzaza1

เจอหุ่นแบบนี้หล่ะแจ่มเลย  โอ๊ยปวดข้อมือ 5555

opzakong

Theload

ส่วนตัวชอบงานกาตูนย์​มังงะภาพสีมากๆคับส่วนใหญ่จะเนื้อเรื่องดีภาพสวยขอบคุณ​และให้กำลังใจคนแปลและเอามาลงนะคับขอบคุณ​คับ

piyaked

อายุ36 เป็นวัยที่กำลังร้อนแรงเลยนะ ท่าจะมันกันยาวๆ

lo-gun-ta

36 เรียกป้านี่ มากไปหน่อยนะผมว่า แต่ป้าก็จัดว่าเด็ดอยู่นะครับ

mildprr

kipkipju kisdsada

อ่านไตเติ้ลเรื่องแล้วเลื่อนมาจะอ่านเนื้อหา เจอหุ่นรุ่นใหญ่น่าเซี้ยะแบบนี้ ภาพสีอีกต้องรีบมาเม้นขอบคุณก่อนเลยครับ หุ่นแบบนี้ฉากบู้ ดุดัน คิดแล้วสงสารเลยยยย รุ่นใหญ่ใจถึง เด่วอ่านแล้วมาเม้นท์ต่อ
::Fighto::ทำแบบนี้กับป้าได้ยังไง ไอ้คนใจร้ายย คนเค้ามีน้ำใจ ยังไปตัดเสื้อผ้าเค้าอีกกก กรรมต้องสนองพวกแก เมาแล้วลงไข่ สงสารป้าเลย
::Angry:: เจอพลั่ว ฟาดกะบาล ดีไม่ตายเปล่า ยังไปตายให้หนอนแดกในฟาร์มสร้างคุณค่าแก่ผืนดิน