ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง ตอน 7 (ลักหลับ)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 25, 2020, 09:16:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

เจ้หงส์รีบไปเชิญผัวรักมาชมผลงานของเธอ ที่โต๊ะทานข้าวในครัว "ดูสิอ้วนจ๋าคนที่ มันว่าเธอตอนนี้พวกมันหมดสภาพแล้วเธอจะทำอะไรก็ตามใจนะอ้วนของเจ้" "ทำอะไรหรือครับเจ้" ไอ้หยู่พูดอย่างไร้เดียงสา เจ้จอมแสบรีบสวนด้วยคำพูดเร็วไว "ก็เอาควยของเธอยัดหีสองคนนี้ไง หรือจะให้เรื่องเราแดงหะ" "จะดีหรือครับเจ้" ไอ้หยู่ทำกล้ากลัวๆ แต่เจ้หงส์ตัวแสบสิ เธอเดินไปรูดกางเกงขาสั้นเจ้หลิวขาเมาส์และปากมากสุดๆ ออก ก่อนเหวี่ยงกางเกงทิ้งหงส์สังเกตเห็นร่องรอยน้ำเงี่ยนที่กกน.สีเขียวน้องสาวคนเล็ก "เธอมาดูนิอ้วน" "อะไรหรือครับ" "นิไงใยหลิวแอบดูเราจนเงี่ยนแล้วยังทำมาปากมากอีก อ้วนจ๋าจัดการใยนิคาโต๊ะเลยสะใจเจ้ดี" หงส์ช้อนสะโพกเอาตัวหลิวสุดน่ารักขึ้นวางลำตัวพาดบนโต๊ะ ร่างสาวน่ารักเปลือยท่อนล่างเพื่อให้ผัวรักรอจัดการ "จะดีหรือเจ้หงส์" "ดีสิใยหลิวมันก็เงี่ยนน้ำย้อยขนาดนี้อ้วนจะไม่เย็ดหรือ" ไอ้หยู่เห็นน้ำหีย้อยออกมาจากพูหี ไหลออกมาปากรูหีสวยใสขาวอมชมพูที่สำคัญคือ แทบไม่เห็นหมอยออกมาเลย เพราะเจ้หลิวมีแต่ขนหมอยขึ้นแต่ตรงเหนือแตดนิดหน่อยและเป็นเส้นบางสีทองๆเท่านั้นแบบนี้ในตำราอดีตเรียก จิ๋มกาลกีณี แต่พอไอ้หยู่ได้เจอ อาการอยากกินหีสวยใสๆ ทำให้ควยไอ้หยู่ดีดพั่งขึ้นมาทันที มันรูดกางเกงออกจับสะโพกขาวถ่างขา พี่สาวคนน่ารักนักดนตรีที่กำลังจะโดนลักหลับ มันจ่อควยงอเข้าร่องรูสาวปากมากก่อนดันพรวดควยจมไปครึ่งลำเลือดสดๆไหลออกมาตามแรงกดควย ร่างเจ้หลิวกระตุกตามแต่แต่ตายังหลับไม่ตื่น "เยี่ยมมากอ้วนจ๋าต้องแบบนั้นเดียวต่อที่ใยหมิงเลยนะ" "โอววเจ้หลิวของเขาคับมากเจ้หงส์" "คับหรือหีเด็ก18ก็ดี แต่อย่าติดใจจนลืมเจ้นะ" "ครับผมไม่ลืมหลอกครับหีเมียคนแรกนะโอวว" หงส์จัดการเปลือยร่างหมิงตามไประหว่างที่ไอ้หยู่ค่อยๆเด้าควยใส่รูหีพี่สาวคนเล็ก มันรูดีว่าความคับขนาดนี้น้ำควยจะระเบิดโดยง่าย จึงข่มใจกระชากเอวเจ้หลิวให้จมควยเร็วๆ ควยมันอัดเข้าจนเต็มร่องรูหีถึงฟิตแต่ขาดแรงดูดแบบหีเจ้หงส์คนสวยร่างหลิวกระตุกอีกรอบ มันเลยลอกคราบเจ้หลิวด้านบนออกจนหมดตัว ร่างขาวผ่องนมคับB เปลือยเปล่าจุกหัวนมสีชมพูวาวถูกไอ้อ้วนเกาะกุม ภาพที่ปรากฏดูน่าเสียวซานเพราะร่างเจ้หลิวมันขาวอมชมพู "โอวววเจ้หงส์ผิวอีเจ้หลิวสวยจังครับ" "ใช่ใยนิผิวดี อ้วนรีบๆเลยเดียวมาต่อใยหมิงเลยเจ้แก้ผ้าให้หมดแล้วนะ" ไอ้หยู่ชำเลืองมองร่างเจ้หมิงที่แก้ผ้าโดยเจ้ตัวแสบจนหมด มันเป็นสีขาวอมน้ำตาลนิดๆน่ารักไปอีกแบบ มันอยากกินของใหม่กับสาวทอมตัวร้ายเลยแรงเครื่องใส่เกียร์ห้าทะลวงหีเจ้หมิงให้กรวงก่อน "อุ้ยอ้วนจ๋าเอาเร็วจัง เจ้ขอแบบนี้บางสิ" "อูยยผมจะทะลวงหีอีปากมากนิให้บานก่อนเจ้เดี๋ยวจะไป เย็ดนังทอมตัวร้ายต่อเจ้" ไอ้หยู่ใช้วิทยายุทธสองขั้นที่สำเร็จจากหงส์ฟ้ามากระหน่ำหีพี่สาวปากมาก (จบตอนที่ 7 ตอนหน้าบทกินทอมบอยแบบโหดเลยครับ)

BłäčkMäñ_60

จัดได้สาสมดีมากนายอ้วน ยสตน. ไปเลยยิ่งดี เมียหลวงอย่างเจ้หงส์ก้อเปนใจซะด้วย งานนี้จัดให้หนัก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ได้เจ้หงส์เมียหลวงเป็นใจแบบนี้ หยู่อ้วนก็สบายหำเลยได้เปิดซิงเจ้หลิว แล้วยังมีเจ้หมิงสาวทอมที่โดนพี่สาวจับเปลื้องผ้ารอให้หยู่ผัวรักจับซั่มเปิดซิงอีกคน....5555

อัศวิน รัตนแก้ว

เอาแบบตื่นๆดีไหมครับ. ลักตอนหลับ ไม่มันเท่าไหร่

fantastica

งาานี้น้องเล็กสุดของบ้านได้สบายตัวแน่ๆ

automilo

น่าอิจน้องอ้วนจริงๆ แต่ลักหลับจะมันเหรอ ปลุกมาแล้วข่มขืนดีกว่า 555

tdt14023

ในที่สุดนายหยูก็ได้เมียเพิ่มแล้วแต่ปัญหาคือถ้าสองคนนี้ตื่นขึ้นมาจะเกิดเรื่องใหญ่ตามมาอีกหรือเปล่า

Jonah MTS

สาสมใจทั้งคนอ่านและอ้วนน้อย เอาให้หนักๆ

zethkhun

ยัยหลิวแอบดูเลยต้องโดนเเอบเย็ด ส่วนเจ๊หมิงทอมสาวนี่ขอจัดหนักๆตอนตื่นนะ เอาแบบน้ำตานองหน้าเลย

ัuffa555

::Fighto:: จัดไปหนัก ๆ  ไม่ชอบยังไงก็ควรทำร้ายจิตใจกันขนาดนี้

swss2511

yourbuddy

จะไปจัดการเจ้ทอมต่อ แล้วอย่าลืมมีเมียใหญ่รอต่อคิวอีกคนนะ

aunkung0111

กำพล