ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makijung

หึหึ ntrยังไม่สุดไงรู้สงสัยต้องรอบทน้องมันเยอะกว่านี้แน่ๆ โดนรอบแรกติดใจซะแล้ว555555ยาวแน่นอน

sand12433

ขอบคุณมากครับรออ่านตอน 5 พระเอกไม่เห็นมีบทอะไรเลย

zero21

สรุปเพื่อนน้องมันชอบพี่จริงๆ หรือว่าแค่อยากหาของเล่นกันเนี้ย ต้องดูจนจบเลยถึงจะรู้ละนะ

อ่ะนะ สรุปโดนทั้งคู่เลย ติดใจซะงั้น น้องชายกลายเป็นหมาหัวเน่าเลย
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

ddcc

งานไวโฮกกกก อยากให้งานที่ดอง แค่กๆๆ ไวงี้บ้าง เอาจริงการเสนอตัวแลกนี่มันมีไรดีตรงไหนหว่า....
ปล.พี่ยูอิ AV แหล่มโฮกกกก
Edit : เออ คิดผิด!!! โคดปญอ. หึ้ยยย ขึ้น ::Fighto::

JacK Sparoow

คิดไม่ผิด แต่ก้อรู้สึกปวดตับอยู่ดี ต้องลุ้นตอนหน้าว่าจะออกมาเป็นยังไง
นี้ผมอ่านแค่ตอนที่ 4 น่เนี้ย สงสัยต้องไปอ่าน 1-3 ล่  ::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

พี่ยูอิ รนหาที่แล้วแบบนี้ ได้นี่มันก็จ้้้้้้อ ง อยู่แล้ว

ไปมาๆ ทำไมคิดว่า ยูอิ รนหาที่เองนะ มันก็ถูกที่อยากช่วยพี่ แต่วิธีช่วย มันมีเยอะแยะ สุดท้ายก็คิดเซ็กไป

Lae Za

อีกคนนึงก้อไม่น่าจะรอด โอ้ยยยยอยากดูตอนต่อไปเร็วๆจังเลย ::Fighto::

Mak08504

ขอบคุณมากครับสำหรับตอนนี้ สุดท้ายแม้งต้องบอกท้าอยากช่วยต้องเอาตัวเองเข้าแรกแน่ๆ ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::

ว่าแล้วต้องเป็นแปบนี้ตอนต่อไปมี3pแน่นอนรอไม่ไหวแล้วสิ

Nabisca Sathu

โหย ดังจัด ขนาดเอาไปทำเอวี แบบนี้ต้องดูซะแล้ว ว่าแต่ทาเคชิมันเตรียมพร้อมดีจัง ::Thankyou::

ทาเคชิมันเชี่ยวเกินเด็กจริงๆ อิจฉาได้เล่นทั้งพี่ทั้งน้อง ตอนต่อไปมันจะเล่นให้มิซึรุดูไหมหว่า ชั่วจริงๆไอนี่ -.-

ท่าน Kater พอจะรู้ชื่อ คนที่เล่นเป็นพี่ยูอิไหมครับ อยากรู้จะไปหาดูผลงานจัง 555+ อีดิทซ้อนอีดิทเลยนะนี่ ขอบคุณครับผม

rebuffz

ติดใจเซ็กจนไม่สนใจครอบครัว มีลูกแน่นอน

ฟาดทั้งพี่ทั้งน้อง จบแล้วครอบครัวนี้ ต้องมี 1รุม2ต่อจากนี้แน่ๆ

ฉัตรชัย ใ

เย็ดจนติดเซ็กเลย

jin144

ขอบคุณมากครับ แปลไวมากๆจริงๆ
ผมคิดไว้แล้วตั้งแต่พี่สาวเปิดตัวมามีสองคนยังไงก็ไม่น่ารอด

เป็นอย่างที่คิดเลยแถมดูจะติดใจสะด้วย 5555

alarbebday1

ยิงปืนนัดเดียวไปนก2ตัวเลยนี่หว่าน้องชายก็ซื่อเกินถึงได้ไม่มีเพื่อน

kuyking kuyland

แผน มันสูงจริงไอเกรียนคนนี้ ยอมใจมันมาก

best001

มาตามสัญญาปีใหม่ที่รอคอย 
ติดตามมาตั้งแต่แรกเลยครับ
สุดท้ายก็เสร็จทั้งบ้านตามสูตรครับ    ::WooWoo::