ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumoemon] Osanajimi o Yattsukero? เพื่อนเก่าแฟนใหม่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 03, 2019, 06:32:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

มาอ่อบขนาดนี้ทุกวันพระเอกปล่อยให้รอดมาได้ไงนี่จนถึงวันนี้

neosmith

อยากมีเพื่อนเก่ามาหาที่บ้านบ่อยๆ แบบนี้บ้างจังเลย  ::HeyHey:: ::HeyHey::

tonbiggest

Boss`

Gunitle

เดี๋ยวนี้มาแต่แนวน่ารักนะครับ ชอเลย5555 พักแนวดาร์คๆบ้าง เรื่องนี้ก็ตามมาตรฐานครับจบแบบน่ารักไปตามแบบ55 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปป

bigboy001

::Bloody::  เพื่อนได้เพื่อนเป็นยอดเพื่อน แถวเอาได้ไม่หยุด อะไรจะโชคดีขนาดนี้ ได้แต่อิจฉา ::Sweat::

ipor

ไม่ว่าจะถือครองสายดำหรือสายอะไร ต้องสยบเมื่อเจอลิ้น

oyoyo

ฝ่ายหญิงมีใจมารอให้กินอยู่แล้วสินะ โดนเข้าไปแค่วันแรกก็ติดเซ็กซะแล้่ว ถ้าท้องขึ้นมาก็คงต้องยอมละนะ 55
แต่ตอนจบ ถึงขั้นทำพิธีเข้าเป็นเจ้าสาวเลยเรอะ เหนื่อยแน่พระเอก

Whๅ่tE

อิจฉาไอพระเอกจังวุ้ย ไม่ต้องไล่ตามหา เจ้าสาวมาให้ถึงที่

tak19

จับกันไปจับกันมา. จับจนได้เรื่องเลย. จัดให้เบาหน่อย. เดี๋ยวคนอื่นได้ยิน

gufferau0000

มาอ่อยแบบนี้เป็นใครใครก็เสร็จครับ สุดยอดไปเลย

Crypt

สนิทกันจนน่าอิจฉาเลยนะเนี่ย แอบอยากมีแบบนี้บ้างเหมือนกันนะเนี่ย ดูเหมือนสาวจะชอบอยู่ก่อนละนะถึงจงใจอ่อยซะ 

lalla

ฟิตๆ หน่อยนะ เดี๋ยวโดนเหวี่ยงเอา ถ้าทำการบ้านไม่เสร็จ...............

Demon-Wolf

เป็นเพื่อนกันมาเสียนานเลยเป็นแฟนใหม่เลยสินะ ::Oops::

sthanya

จัดเพื่อนเก่าซะน้ำเต็มเลย คบกันนาน ๆ ล่ะ ได้ซิงเขามาด้วย