ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ashiomi Masato] Precious Memory [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 08, 2019, 11:16:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เดิมพันในเกมมาเป็นเดิมพันในห้องเล่นเกมซะงั้น ยังนึกไม่ออกว่าชื่อเรื่องเกี่ยวยังงัย

อ้อ ที่แท้ก็เรื่องของพ่อแม่นี่เอง

Gunitle

ในที่สุดก็ได้ซั่มกัน5555555 ว่าแต่เรื่องนี้นี่กว่าจะได้กันนี่เกริ่นซะโรแมนติคเลยนะครับ 555
ภาพก็สวย ขอบคุณมากครับ ขออ่านต่อเลยนะครับผมมมมม

โรแมนติคจริงๆ มีฉากลูกเจอเกมส์พ่อแม่ด้วย อ๋อยยยยย ฟินเลยครับบบบ

ตามนี้นะ

นั่งเล่นเกมตั้งนาน
ขอเป็นแฟนก็จบและได้ซั่มนานแล้วมั้ง

เรื่องนี้มาไวไปไว
อ่านไปแปปนึงตัดมารุ่นลูกเลย ::Sweat::
แต่ก็แอบสนุกๆ

glaciar

ถ้าเงี่ยนขนานนั้น ขอดีๆก็ให้แล้วววว  ::Angry::

Liftzthekop

เหมือนหาข้ออ้างให้ได้ปี้กันมากกว่าอ่ะ 5555

Theemotionof

รางวัลของคนใจสู้นี้ดีจัง ผมนี้ก็อยากจะสู้แบบนี้บ้าง ::HoHo::

siwapol55

เรื่องเกมส์มันเป็นแค่ข้ออ้างนี่นา มีใจทั้งคู่เลย
ขอบคุณมากครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ความจริงมันควรจะได้กันตั้งนานละ

Eakkasit Sutthajitto

อย่างนี้น่าจะเรียกว่าเกมส์พาซั่ม ::YehYeh::

Exllector

suttipong boonpratuang1

ชอบเนื้อหาแบบนี้แฮะ่ทำให้อยากอ่าน ::Sobad::

Super WinZa

ทนเล่นอยู่ได้ตั้งนานน่าจะบอกไปเลยผมชอบคุณ

sonteen42

ยังไงก็ขออ่านก่อนนะครับ

จัดกันไปหลายดอกเลยทีเดียวเชียว

ซาอา.มันเ

เล่นเกมส์ จนได้เมีย บลังแห่งเกมส์เมอร์สินะ

ถ้าร้านไม่ปิด คงแข่งกันอีกยาว

koper2sunfad

หมื่นตา เชร็ดดดดดดดดด  ::Fighto:: พระเอกมันใจเอาจริงๆ นะนี่
นางเอกก็ยอมๆไปแต่แรกก็สบายตัวไปละ 555

::Thankyou:: ::Thankyou:: สุดท้ายก็ลงเอยกันจริงๆ แต่จะมีภาครุ่นลูกต่อไหมน้อ  ::Shy:: ::Shy::