ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2019, 07:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

ลูกๆแน่ๆเลยอะ ไม่น่าผิดจากที่คิดไว้กับตอนที่แล้ว

**เห็นตอนหน้าละ รู้สึกได้เลยว่า ลูกสาวคนโดนมาเยอะจนจิตนิดๆแน่นอน

norman

หรือว่าเป็นลูกของพระเอก????

ตอนต่อไปปวดตับแน่ น่าจะเป็นผัวใหม่แม่แน่ที่ทำ

omoza007

ความลับคืออะไร

รอเฉลยตอนต่อไป

Rider V3

อย่าบอกว่าเป็นลูกสาว นะ พระเจ้า ปวดใจ

-------------------------------------------------

แต่ก็แนวปวดตับ จริงๆ ครับ ต้องมาดูตอนจบแล้วครับ

nakchakun

ขอเดาไว้ซะตรงนี้แบบมั่นใจเลยว่าคือพ่อแน่นอน 100% แบบนี้มีปวดตับแน่นอน ::Horror::

โห กำจิงๆ ดูตัวอย่างตอนต่อไปแล้วยิ่งกว่าตับแตกอีก ทำไมชีวิตเซนะน่าสงสารจริง โดนพ่อเลี้ยงใช่มั้ยนั่น

แมงโก้ส้นตีน

คือชื่อเรื่องมานี่ก็ตะหงิดๆ อ่ะ หรือว่าเธอคือลูกสาวของพระเอกที่แม่ท้องก่อนจะแยกทางกัน  ::Horror::

exelier

ไม่รู้ว่้าเลิกกันนานรึยัง
แต่อาการแบบนี้ จะท้องมั้ยหว่า
แล้วตานี่จะได้เคลมแม่อีกรอบมั้ยนะ
ผมเชียร์ให้เคลมนะเอ้าา

----------------------
นั่นได้เคลมจริงๆด้วย
แต่นั่นลักหลับหรือรู้ตัวนะ
ปล. อ่านไปจนถึงตอนสุดท้าย
กำลังจะเสร็จละ หดเลยจย้าาาา
ช้อคคคคคคค

jakrid123

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

แม่หึงลูกจนสลบ รึเปล่าาาาา เอหรือว่าเป็นลูกติดจากไอลุงนี่

โหพ่อคนรวยที่แม่หนีไปหาชั่วกว่าพระเอกอีกหรอ สงสารจริงๆมาให้ผมดูแลเลยทั้งสองคนนน

chocolaze

ต้องมีความลับอะไรที่ปิดบังแน่ๆ ได้ลองเข้าไปหาอ่านแบบraw มาล่าสุดอะหือเลย ค่อนข้างดราม่าทีเดียว 
จากเด็กสาวใสๆสุ่โลกอันมืดดำ T_T

คือสรุปตอนล่าสุดคนเขียนเขาหยั่งเชิงหรือว่ายังไงครับผมไม่เข้าใจ

zindeno

แบบนี้ก็ควบ2ไปเลย  ::Oops::  แล้วหลอกเอาเงินเศรษฐีมาเลยสบายๆไม่ต้องทำงาน  ความคิดชั่วร้ายมาก

adozooha

ไม่รู้ว่าเป็นลูก เลยจัดซะ ถ้ารู้ก็ยิ่งจัดกว่าเดิม

kaitama

แนวพ่อลูกแน่ๆ
-----------------
ดูจากที่สปอยอีกตอน สุดท้ายปัญหาครอบครัว พ่อแม่หย้าร้าง และที่น่าสงสารที่สุดก็คือลูกนี้แหละ ::Doubt:: ::Doubt:: ::Doubt::

เท่าที่ดูๆเด็กคงเจออะไรมามากถึงได้ยอมพ่อพราะเอกง่ายๆ ลูกคงใจแตกไปนานแล้ว ก็ดูว่าแล้วว่าเป็นแนวปวดตับแน่ๆ

อีพ่อพระเอกนี่ก็ไม่สนห่าอะไรเลยแม่งจะ***ลูกเดียว ตอนต่อไปคงสนุกแน่

fu.soo

..ฉันอั้นไว้ ถึงขั้นกาแฟพุ่งกันเลยทีเดียว5555
แต่นางเองเป็นอะไรต้องติดตาม ::Hmmm::
ต้องเป็นลูกแน่ๆเลย แถมยังเคยโดนข่มขืนมาก่อนอีก ดราม่าชัดๆ ::Falling::