ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanishi] Saitai Shucchou เมียเพื่อน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2019, 06:30:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Swallow9378

น่าจะจบแบบติดใจจนแอบผัวไปกินต่อ แล้วผัวจับได้เลยสวิงกัน

Edit : จบแบบว่า... ถ้ามีภาคต่อล่ะแจ่มเลย

kitti000

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงเยี่ยงไร
ตอย: ชู้แน่นอน ไม่งั้นก็มีอีกอย่างคือ ผัวยอมให้ทำ เพราะ ไม่สามารถให้ความสุขกับเมียได้  ::Oops::

Edit: สุดท้ายก็เสร็จรุ่นน้องจนได้ ลูกในท้องก็คงรุ่นน้องซินะ ทำไมไม่มีสาวในบริษัท แบบนี้มาบ้างน้าาา ::Dribbling::

mihime

จบแบบท้องแต่ไม่รู้ว่าเป็นของเพื่อน

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

Krit Tongkon

ตอบ ก็คงไม่พ้นเป็นทาสมันแน่นอน

edit น่านไง พลาดทีละเป็นโดนยาว

tongjedsada

อยากให้จบแบบแฟนผญ. เข้ามาเจอ แล้วมาแจมด้วยกัน 555555555 คงจะพึลึกน่าดู  ::HoHo::

จบแบบนี้อีกแล้ว ผมละไม่ค่อยอินเลยเวลาเค้าท้องอะไรยังเงี้ย  ::Horror::

vodkakung

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงเยี่ยงไร
ติดใจขอเองแน่นอน

ไม่นึกว่าจะถึงท้องนะเนี่ย

zeroboy

แบบนี้ท้ายที่สุดแล้วคงจะติดใจ แล้วโดนแตกในแน่ๆ  ::Horror::

จบแบบนี้...รู้สึกสงสารสามีมากเลยจนถึงขั้นท้องนี่แล้วสามีจะรู้ไหมนะว่าลูกใครแต่จบ แค่นี้ก็ดี จบก่อนที่สามีจะรู้ความจริง

(S)Kater

ต้องกดแก้ไขดูว่าซ่อนตั้งแต่หน้าไหน จะได้ร่วมสนุกได้ 55
ถ้าแนวนี้และท่านฮิปแปล อืมมมม
1.ติดเซ็กส์ NTR กู่ไม่กลับ ยาวๆๆโดยที่ผัวไม่รู้
2.ผัวจับได้ หย่ากับผัวเก่ามาอยู่กับรุ่นน้องผัวใหม่และมีเซ็กส์กันทุกวัน
3.หักดิบโดนจับได้ มีผัวสองคน3Pเลยทีนี้

แต่ถ้าให้เลือก ผมขอเลือกแบบเบสิคสุดๆละกัน NTRเต็มขั้น ผัวไม่รู้เล่นชู่สบายใจ

Edit เย้ๆ ถูกด้วย แต่ในแมสเสจคือท้องแล้วใช่ป่ะ แต่ผัวไปทำงานนอกสถานที่
อืมมม เอากับคนท้องนี่จะฟินแค่ไหนนะ เห็นฝรั่งหรือเอวียุ่นก็มีแนวนี้

***ผมนึกว่าท่านฮิปแซวตัวเอง "นอนดึกไม่เป็น" นอนเร็วๆระวังแฟนเหงานะท่าน  ::HeyHey::

แหม...เดาทางถูกซะแล้ว วันหลังต้องเปลี่ยนแนวมั่งดีกั่ว  ::Sobad::
ผมน่ะนอนดึกพอได้ แต่แฟนต้องไปทำงานแต่เช้า เลยนอนเร็วนะซิ ผมเลยพลอยต้องนอนเร็วไปด้วยเลย
::Shy::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Watcharapoln Freestyle

แนว NTR หลงควยใหญ่ผัวใหม่ เลิกกับผัวไปอยู่กับชู้ ชัวร์

ผิดคาดไปนิดเดียว ที่ยังหลอกผัวต่อไป ยังดาร์กไม่สุด

ปลขอบคุณที่แปลให้อ่านจ้า

กฤษณะ ปานกัณฑ์

เมียติดใจไอ้หมอนี่ แต่ก็ไม่เลิกกับผัว

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

5hamanking2

เปิดเรื่องมาแบบนี้ สุดท้ายผมว่าเห็นติดใจดุ้นทุกที ไม่มีจบสวยๆแบบครั้งเดียวเลิกแน่นอน

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

maxzader

เห็น Tag: NTR,MILF นี้มาเรื่องน่าจะประมาณนางเอกโดนแล้วติดใจกันยาวๆ เลยละทีนี้ สงสัยจะมีลูกให้ด้วย ฮาๆๆ

นั้นไงเป็นไปตามที่คิดแต่นางเอกก็ยอมง่ายเกิน !!

tetete

คิดว่าผู้หญิงน่าจะโดนเอาสดแล้วท้องครับแล้วผัวน่าจะรู้ว่าท้องกับคนอื่น
Edit อ่านจบแล้วรู้สึกสงสารผัวเมียคู่นี้นะ เมียโดนวางยาแต่แรกเรื่องจึงดำเนินมาแบบนี้ ผัวก็โดนสวมเขา ถ้ารู้ความจริงคงเจ็บใจ

l3ellydesu

น่าจะดติดใจดุ้นเพื่อนผัวจนแอบเล่นอีกยาวๆ

ติดใจเล่นต่อยาวๆไม่พอแถมท้องอีก

nuttanun toncahi

พลาดครั้งเดียวติดใจเลย อาจจะเป็นแผนของสามีด้วย

-----------------------

ผิดคาหลงชู้จนใจแตก